Share How to sell on tiktok shop from Pakistan

tuquynhtran

#Tiktokshop #sellontiktok #tiktokshoppakistan #MAKemoneyOnTiktok #tiktoktips ** Cách bán trên cửa hàng Tiktok từ Pakistan **

Tiktok là một nền tảng truyền thông xã hội phổ biến đang nhanh chóng trở thành một người chơi chính trong không gian thương mại điện tử.Với Tiktok Shop, bạn có thể bán sản phẩm của mình trực tiếp cho người theo dõi mà không cần phải thiết lập cửa hàng trực tuyến của riêng bạn.

Để bán trên cửa hàng Tiktok từ Pakistan, bạn sẽ cần một tài khoản Tiktok và tài khoản doanh nghiệp được xác minh.Bạn cũng sẽ cần tạo một danh mục sản phẩm và thêm sản phẩm của bạn vào đó.Khi sản phẩm của bạn có trong danh mục của bạn, bạn có thể bắt đầu bán chúng cho những người theo dõi của bạn.

Dưới đây là các bước về cách bán trên cửa hàng Tiktok từ Pakistan:

1. ** Tạo tài khoản Tiktok và xác minh tài khoản doanh nghiệp của bạn. **

Để tạo tài khoản Tiktok, hãy tải xuống ứng dụng Tiktok từ App Store hoặc Google Play.Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn có thể xác minh tài khoản doanh nghiệp của mình bằng cách làm theo các bước sau:

* Truy cập trang hồ sơ của bạn.
* Nhấn vào ba dòng ở góc trên cùng bên phải.
*Nhấn ** Cài đặt **.
*Nhấn ** Tài khoản **.
*Nhấn ** Kinh doanh **.
*Nhấn ** Xác minh **.
* Nhập thông tin kinh doanh của bạn và làm theo hướng dẫn để xác minh tài khoản của bạn.

2. ** Tạo một danh mục sản phẩm. **

Để tạo một danh mục sản phẩm, hãy truy cập bảng điều khiển Tiktok Shop của bạn và nhấp vào ** sản phẩm **.Sau đó, nhấp vào ** Tạo một danh mục sản phẩm **.

Nhập thông tin sản phẩm của bạn, bao gồm tiêu đề, mô tả, giá cả và hình ảnh.Bạn cũng có thể thêm một video vào danh sách sản phẩm của bạn.

Khi bạn đã tạo danh mục sản phẩm của mình, bạn có thể bắt đầu thêm sản phẩm vào nó.

3. ** Bắt đầu bán sản phẩm của bạn. **

Khi bạn đã thêm sản phẩm của mình vào danh mục của mình, bạn có thể bắt đầu bán chúng cho người theo dõi.Để làm điều này, hãy truy cập bảng điều khiển Tiktok Shop của bạn và nhấp vào ** sản phẩm **.Sau đó, nhấp vào nút ** bán ** bên cạnh sản phẩm bạn muốn bán.

Bạn cũng có thể chia sẻ sản phẩm của mình trên nguồn cấp dữ liệu Tiktok và trong các câu chuyện của bạn.

4. ** Theo dõi doanh số của bạn. **

Bạn có thể theo dõi doanh số của bạn trong bảng điều khiển Tiktok Shop của bạn.Để làm điều này, hãy vào bảng điều khiển của bạn và nhấp vào SALES ** SALES **.Bạn có thể thấy tổng doanh số của mình, cũng như số lượng doanh số bạn đã thực hiện mỗi ngày.

5. ** Rút thu nhập của bạn. **

Khi bạn đã bán hàng, bạn có thể rút thu nhập vào tài khoản ngân hàng của mình.Để làm điều này, hãy truy cập bảng điều khiển Tiktok Shop của bạn và nhấp vào ** Rút tiền **.Nhập số tiền bạn muốn rút và làm theo hướng dẫn.

Bán trên cửa hàng Tiktok là một cách tuyệt vời để tiếp cận khách hàng mới và phát triển doanh nghiệp của bạn.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu bán sản phẩm của mình trên Tiktok Shop từ Pakistan ngày hôm nay.

** Hashtags: **

* #Tiktokshop
* #sellontiktok
* #tiktokshoppakistan
* #MAKemoneyOnTiktok
* #tiktoktips
=======================================
#Tiktokshop #sellontiktok #tiktokshoppakistan #MAKemoneyOnTiktok #tiktoktips **How to Sell on TikTok Shop from Pakistan**

TikTok is a popular social media platform that is quickly becoming a major player in the e-commerce space. With TikTok Shop, you can sell your products directly to your followers, without having to set up your own online store.

To sell on TikTok Shop from Pakistan, you will need a TikTok account and a verified business account. You will also need to create a product catalog and add your products to it. Once your products are in your catalog, you can start selling them to your followers.

Here are the steps on how to sell on TikTok Shop from Pakistan:

1. **Create a TikTok account and verify your business account.**

To create a TikTok account, download the TikTok app from the App Store or Google Play. Once you have created an account, you can verify your business account by following these steps:

* Go to your profile page.
* Tap the three lines in the top right corner.
* Tap **Settings**.
* Tap **Account**.
* Tap **Business**.
* Tap **Verify**.
* Enter your business information and follow the instructions to verify your account.

2. **Create a product catalog.**

To create a product catalog, go to your TikTok Shop dashboard and click **Products**. Then, click **Create a product catalog**.

Enter your product information, including the title, description, price, and images. You can also add a video to your product listing.

Once you have created your product catalog, you can start adding products to it.

3. **Start selling your products.**

Once you have added your products to your catalog, you can start selling them to your followers. To do this, go to your TikTok Shop dashboard and click **Products**. Then, click the **Sell** button next to the product you want to sell.

You can also share your products on your TikTok feed and in your stories.

4. **Track your sales.**

You can track your sales in your TikTok Shop dashboard. To do this, go to your dashboard and click **Sales**. You can see your total sales, as well as the number of sales you have made each day.

5. **Withdraw your earnings.**

Once you have made a sale, you can withdraw your earnings to your bank account. To do this, go to your TikTok Shop dashboard and click **Withdraw**. Enter the amount you want to withdraw and follow the instructions.

Selling on TikTok Shop is a great way to reach new customers and grow your business. By following these steps, you can start selling your products on TikTok Shop from Pakistan today.

**Hashtags:**

* #Tiktokshop
* #sellontiktok
* #tiktokshoppakistan
* #MAKemoneyOnTiktok
* #tiktoktips

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock