How to Share eBay Prime Benefits for Free with Household

Thành viên #Ebayprime #ebay #HouseHoldMembers #Shared #Benefits

## Làm thế nào để chia sẻ các lợi ích chính của eBay miễn phí với các thành viên trong gia đình

Ebay Prime là một dịch vụ đăng ký trả phí cung cấp cho các thành viên nhiều lợi ích khác nhau, bao gồm vận chuyển miễn phí cho các mặt hàng đủ điều kiện, truy cập sớm vào bán hàng và giảm giá độc quyền.Nếu bạn có tư cách thành viên eBay Prime, bạn có thể chia sẻ lợi ích của mình với tối đa hai người lớn khác trong gia đình của bạn miễn phí.

Để chia sẻ các lợi ích Ebay Prime của bạn, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn.
2. Nhấp vào tab ** eBay ** của tôi.
3. Nhấp vào ** Tài khoản **.
4. Nhấp vào ** Quản lý thành viên của tôi **.
5. Nhấp vào ** Thêm thành viên gia đình **.
6. Nhập địa chỉ email của người bạn muốn chia sẻ lợi ích của mình.
7. Nhấp vào ** Gửi lời mời **.

Người bạn mời sẽ nhận được một email có liên kết để chấp nhận lời mời của bạn.Một khi họ chấp nhận lời mời, họ sẽ có thể tận hưởng tất cả những lợi ích của eBay Prime.

** Lưu ý: ** Bạn chỉ có thể chia sẻ lợi ích Ebay Prime của mình với những người sống trong cùng một gia đình với bạn.

## Lợi ích của việc chia sẻ eBay Prime

Có một số lợi ích khi chia sẻ lợi ích eBay Prime của bạn với các thành viên trong gia đình, bao gồm:

*** Giao hàng miễn phí trên các mặt hàng đủ điều kiện: ** Khi bạn chia sẻ các lợi ích EBAY PRIME của mình, bạn có thể nhận được miễn phí vận chuyển trên các mặt hàng đủ điều kiện cho chính bạn và các thành viên trong gia đình.Điều này có thể giúp bạn tiết kiệm rất nhiều tiền cho các giao dịch mua hàng trực tuyến của bạn.
*** Truy cập sớm vào Bán hàng: ** Thành viên Ebay Prime có quyền truy cập sớm để bán hàng trên nhiều mặt hàng khác nhau.Điều này có nghĩa là bạn có thể là người đầu tiên để có được các sản phẩm mới nhất và những ưu đãi tốt nhất.
*** Giảm giá độc quyền: ** Thành viên Ebay Prime cũng được giảm giá độc quyền cho nhiều mặt hàng khác nhau.Đây là một cách tuyệt vời để tiết kiệm tiền cho các giao dịch mua hàng trực tuyến của bạn.

## Làm thế nào để hủy chia sẻ eBay Prime của bạn

Nếu bạn không còn muốn chia sẻ lợi ích eBay Prime của mình với các thành viên trong gia đình, bạn có thể hủy chia sẻ của mình bất cứ lúc nào.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn.
2. Nhấp vào tab ** eBay ** của tôi.
3. Nhấp vào ** Tài khoản **.
4. Nhấp vào ** Quản lý thành viên của tôi **.
5. Nhấp vào ** Quản lý các thành viên trong gia đình **.
6. Nhấp vào ** x ** bên cạnh tên của người bạn muốn loại bỏ khỏi hộ gia đình của bạn.
7. Nhấp vào ** Xác nhận **.

Người bạn đã loại bỏ khỏi gia đình của bạn sẽ không còn có thể tận hưởng những lợi ích của eBay Prime.

## Câu hỏi thường gặp

** Q: Tôi có thể chia sẻ lợi ích chính trên eBay của mình với những người sống ở các quốc gia khác nhau không? **

A: Không, bạn chỉ có thể chia sẻ lợi ích Ebay Prime của mình với những người sống trong cùng một gia đình với bạn.

** Q: Tôi có thể chia sẻ lợi ích Ebay Prime của mình với bạn bè không? **

A: Không, bạn chỉ có thể chia sẻ lợi ích Ebay Prime của mình với những người sống trong cùng một gia đình với bạn.

** Q: Làm thế nào để tôi biết nếu tôi chia sẻ lợi ích Ebay Prime của mình với ai đó? **

Trả lời: Bạn có thể kiểm tra xem bạn có chia sẻ lợi ích Ebay Prime của mình với ai đó bằng cách truy cập tài khoản ** eBay ** của tôi không và nhấp vào tài khoản ** **.Theo ** Quản lý tư cách thành viên của tôi **, bạn sẽ thấy một danh sách tất cả những người bạn đang chia sẻ lợi ích của mình.

** Q: Làm cách nào để thay đổi những người tôi đang chia sẻ lợi ích của eBay Prime của mình? **

Trả lời: Bạn có thể thay đổi những người bạn đang chia sẻ lợi ích EBay Prime của mình bằng cách truy cập tài khoản ** eBay ** của tôi và nhấp vào tài khoản ** **.Trong ** Quản lý tư cách thành viên của tôi **, nhấp ** Quản lý các thành viên trong gia đình **.Sau đó, bạn có thể loại bỏ những người khỏi gia đình của bạn hoặc thêm người mới.

## Phần kết luận

Chia sẻ lợi ích eBay Prime của bạn với các thành viên trong gia đình là một cách tuyệt vời để tiết kiệm tiền cho các giao dịch mua hàng trực tuyến của bạn.Bạn có thể được vận chuyển miễn phí trên các mặt hàng đủ điều kiện, truy cập sớm vào bán hàng và giảm giá độc quyền.Thêm vào đó, thật dễ dàng - chỉ cần làm theo các bước trong bài viết này.

## hashtags

* #Ebayprime
* #ebay
* #các thành viên hộ gia đình
* #Shared
* #những lợi ích
=======================================
members #Ebayprime #ebay #HouseHoldMembers #sharing #Benefits

## How to share eBay Prime benefits for free with household members

eBay Prime is a paid subscription service that offers members a variety of benefits, including free shipping on eligible items, early access to sales, and exclusive discounts. If you have an eBay Prime membership, you can share your benefits with up to two other adults in your household for free.

To share your eBay Prime benefits, follow these steps:

1. Sign in to your eBay account.
2. Click the **My eBay** tab.
3. Click **Account**.
4. Click **Manage My Membership**.
5. Click **Add Household Member**.
6. Enter the email address of the person you want to share your benefits with.
7. Click **Send Invitation**.

The person you invited will receive an email with a link to accept your invitation. Once they accept the invitation, they will be able to enjoy all of the benefits of eBay Prime.

**Note:** You can only share your eBay Prime benefits with people who live in the same household as you.

## Benefits of sharing eBay Prime

There are a number of benefits to sharing your eBay Prime benefits with household members, including:

* **Free shipping on eligible items:** When you share your eBay Prime benefits, you can get free shipping on eligible items for yourself and your household members. This can save you a lot of money on your online purchases.
* **Early access to sales:** eBay Prime members get early access to sales on a variety of items. This means that you can be the first to get your hands on the latest products and the best deals.
* **Exclusive discounts:** eBay Prime members also get exclusive discounts on a variety of items. This is a great way to save money on your online purchases.

## How to cancel your eBay Prime sharing

If you no longer want to share your eBay Prime benefits with your household members, you can cancel your sharing at any time. To do this, follow these steps:

1. Sign in to your eBay account.
2. Click the **My eBay** tab.
3. Click **Account**.
4. Click **Manage My Membership**.
5. Click **Manage Household Members**.
6. Click the **X** next to the name of the person you want to remove from your household.
7. Click **Confirm**.

The person you removed from your household will no longer be able to enjoy the benefits of eBay Prime.

## FAQs

**Q: Can I share my eBay Prime benefits with people who live in different countries?**

A: No, you can only share your eBay Prime benefits with people who live in the same household as you.

**Q: Can I share my eBay Prime benefits with my friends?**

A: No, you can only share your eBay Prime benefits with people who live in the same household as you.

**Q: How do I know if I'm sharing my eBay Prime benefits with someone?**

A: You can check to see if you're sharing your eBay Prime benefits with someone by going to your **My eBay** account and clicking **Account**. Under **Manage My Membership**, you'll see a list of all the people you're sharing your benefits with.

**Q: How do I change the people I'm sharing my eBay Prime benefits with?**

A: You can change the people you're sharing your eBay Prime benefits with by going to your **My eBay** account and clicking **Account**. Under **Manage My Membership**, click **Manage Household Members**. You can then remove people from your household or add new people.

## Conclusion

Sharing your eBay Prime benefits with your household members is a great way to save money on your online purchases. You can get free shipping on eligible items, early access to sales, and exclusive discounts. Plus, it's easy to do - just follow the steps in this article.

## Hashtags

* #Ebayprime
* #ebay
* #HouseHoldMembers
* #sharing
* #Benefits

Các thành viên làm thế nào tôi có thể chia sẻ tư cách thành viên eBay Prime của tôi với gia đình?

Các thành viên làm thế nào tôi có thể chia sẻ lợi ích Ebay Prime của tôi với người phối ngẫu của tôi?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock