Tips How to Start Shopify Dropshipping Without CreditCard! (Easy)

yellowdog219

### Cách bắt đầu Shopify Dropshipping mà không cần thẻ tín dụng (dễ dàng)

Dropshipping là một cách tuyệt vời để bắt đầu một doanh nghiệp trực tuyến mà không cần phải đầu tư nhiều tiền.Bạn có thể bán sản phẩm trên cửa hàng Shopify của bạn mà không phải mang theo bất kỳ hàng tồn kho nào.Khi khách hàng đặt hàng, nhà cung cấp của bạn sẽ gửi sản phẩm trực tiếp cho khách hàng.

Phần tốt nhất về Dropshipping là bạn có thể bắt đầu với rất ít tiền.Bạn không cần phải mua bất kỳ hàng tồn kho nào và bạn không cần phải lo lắng về chi phí vận chuyển.Tất cả những gì bạn cần là một cửa hàng Shopify và một nhà cung cấp.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách bắt đầu một doanh nghiệp Dropshipping Shopify mà không cần thẻ tín dụng.Tôi sẽ bao gồm mọi thứ bạn cần biết, từ việc thiết lập cửa hàng của bạn đến tìm nhà cung cấp và nhận được bán hàng đầu tiên của bạn.

** Bước 1: Thiết lập cửa hàng Shopify của bạn **

Bước đầu tiên là thiết lập cửa hàng Shopify của bạn.Shopify là một nền tảng giúp bạn dễ dàng tạo ra một cửa hàng trực tuyến.Bạn có thể đăng ký dùng thử miễn phí Shopify, và sau đó bạn có thể bắt đầu xây dựng cửa hàng của mình.

Khi bạn thiết lập cửa hàng của mình, bạn sẽ cần chọn một tên miền, chọn một chủ đề và thêm sản phẩm vào cửa hàng của bạn.Bạn có thể tìm thêm thông tin về cách thiết lập cửa hàng Shopify của bạn tại đây.

** Bước 2: Tìm nhà cung cấp **

Khi bạn đã thiết lập cửa hàng Shopify của mình, bạn cần tìm nhà cung cấp.Một nhà cung cấp là một công ty sẽ bán cho bạn sản phẩm với giá bán buôn.Bạn có thể tìm thấy các nhà cung cấp trên Alibaba, Aliexpress và các thị trường trực tuyến khác.

Khi bạn chọn một nhà cung cấp, bạn cần đảm bảo rằng họ đáng tin cậy và họ có danh tiếng tốt.Bạn cũng nên đảm bảo rằng họ cung cấp dropshipping, điều đó có nghĩa là họ sẽ gửi sản phẩm trực tiếp cho khách hàng của bạn.

** Bước 3: Thêm sản phẩm vào cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã tìm thấy một nhà cung cấp, bạn có thể bắt đầu thêm sản phẩm vào cửa hàng Shopify của mình.Bạn có thể thêm sản phẩm theo cách thủ công hoặc bạn có thể sử dụng ứng dụng Dropshipping để nhập sản phẩm từ danh mục của nhà cung cấp.

Khi bạn thêm sản phẩm vào cửa hàng của mình, bạn cần đảm bảo rằng bạn bao gồm tất cả các thông tin cần thiết, chẳng hạn như tên sản phẩm, giá, mô tả và hình ảnh.Bạn cũng nên thiết lập mức giá vận chuyển và tùy chọn thanh toán.

** Bước 4: Nhận lần bán hàng đầu tiên của bạn **

Khi bạn đã thêm sản phẩm vào cửa hàng của mình, bạn cần bắt đầu tiếp thị cửa hàng của mình và nhận được bán hàng đầu tiên.Bạn có thể làm điều này bằng cách quảng bá cửa hàng của mình trên phương tiện truyền thông xã hội, chạy các chiến dịch quảng cáo trả tiền và gửi sản phẩm của bạn đến thư mục sản phẩm.

Bạn có thể tìm thêm thông tin về cách nhận được bán hàng đầu tiên của bạn ở đây.

** Bước 5: Phát triển doanh nghiệp của bạn **

Khi bạn đã thực hiện bán hàng đầu tiên của mình, bạn cần bắt đầu phát triển doanh nghiệp của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách thêm nhiều sản phẩm vào cửa hàng của bạn, tăng nỗ lực tiếp thị và cải thiện dịch vụ khách hàng của bạn.

Bạn có thể tìm thêm thông tin về cách phát triển doanh nghiệp thả xuống của bạn tại đây.

** Dropshipping là một cách tuyệt vời để bắt đầu một doanh nghiệp trực tuyến mà không cần phải đầu tư nhiều tiền.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu với Dropshipping và bắt đầu kiếm tiền ngay hôm nay. **

### 5 hashtags:

* #Vận chuyển thả
* #Shopify
* #Commerce
* #việc kinh doanh
* #startup
=======================================
### How to Start Shopify Dropshipping Without Credit Card (Easy)

Dropshipping is a great way to start an online business without having to invest a lot of money. You can sell products on your Shopify store without having to carry any inventory. When a customer places an order, your supplier will ship the product directly to the customer.

The best part about dropshipping is that you can get started with very little money. You don't need to buy any inventory, and you don't need to worry about shipping costs. All you need is a Shopify store and a supplier.

In this article, I'll show you how to start a Shopify dropshipping business without a credit card. I'll cover everything you need to know, from setting up your store to finding suppliers and getting your first sale.

**Step 1: Set up your Shopify store**

The first step is to set up your Shopify store. Shopify is a platform that makes it easy to create an online store. You can sign up for a free trial of Shopify, and then you can start building your store.

When you're setting up your store, you'll need to choose a domain name, pick a theme, and add products to your store. You can find more information on how to set up your Shopify store here.

**Step 2: Find a supplier**

Once you've set up your Shopify store, you need to find a supplier. A supplier is a company that will sell you products at wholesale prices. You can find suppliers on Alibaba, AliExpress, and other online marketplaces.

When you're choosing a supplier, you need to make sure that they are reliable and that they have a good reputation. You should also make sure that they offer dropshipping, which means that they will ship products directly to your customers.

**Step 3: Add products to your store**

Once you've found a supplier, you can start adding products to your Shopify store. You can add products manually, or you can use a dropshipping app to import products from your supplier's catalog.

When you're adding products to your store, you need to make sure that you include all of the necessary information, such as the product name, price, description, and images. You should also set up your shipping rates and payment options.

**Step 4: Get your first sale**

Once you've added products to your store, you need to start marketing your store and getting your first sale. You can do this by promoting your store on social media, running paid advertising campaigns, and submitting your products to product directories.

You can find more information on how to get your first sale here.

**Step 5: Grow your business**

Once you've made your first sale, you need to start growing your business. You can do this by adding more products to your store, increasing your marketing efforts, and improving your customer service.

You can find more information on how to grow your dropshipping business here.

**Dropshipping is a great way to start an online business without having to invest a lot of money. By following these steps, you can get started with dropshipping and start making money today.**

### 5 Hashtags:

* #Dropshipping
* #Shopify
* #ecommerce
* #Business
* #startup

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock