Tips How To Turn Off Ads On Your YouTube Channel and Videos - Tutorial

lebaothien.my

### Cách tắt quảng cáo trên kênh và video YouTube của bạn - Hướng dẫn

** #youtube #ADS #Tutorial #howto #Turnoffads **

YouTube là một nền tảng tuyệt vời để chia sẻ video của bạn với thế giới, nhưng nếu bạn không quan tâm đến việc kiếm tiền từ video của mình, bạn có thể muốn tắt quảng cáo.Đây là cách làm điều đó:

1. ** Truy cập studio YouTube của bạn. ** Bạn có thể tìm thấy điều này bằng cách nhấp vào ảnh hồ sơ của bạn ở góc trên cùng bên phải của trang web YouTube, sau đó nhấp vào "YouTube Studio."
2. ** Nhấp vào "Cài đặt." ** Điều này nằm ở góc trên cùng bên phải của trang Studio YouTube.
3. ** Nhấp vào "Kiếm tiền." ** Điều này được đặt trong menu bên trái của trang Studio YouTube.
4. ** trong "Quảng cáo," Nhấp vào "Tắt quảng cáo." ** Điều này sẽ vô hiệu hóa quảng cáo trên tất cả các video của bạn.

** Lưu ý: ** Nếu bạn đã bật quảng cáo trên video của mình, bạn sẽ cần phải đợi 24 giờ trước khi bạn có thể vô hiệu hóa chúng.

** Tắt quảng cáo trên kênh YouTube và video của bạn **

*** Ưu điểm: **
* Bạn sẽ không phải lo lắng về việc quảng cáo làm gián đoạn video của bạn.
* Bạn sẽ không phải chia sẻ doanh thu của mình với YouTube.
*** Nhược điểm: **
* Bạn sẽ không thể kiếm tiền từ video của mình.
* Video của bạn có thể không hiển thị cho người xem.

** Cuối cùng, quyết định có tắt quảng cáo trên kênh YouTube và video của bạn có phải là tùy thuộc vào bạn hay không. ** Nếu bạn không quan tâm đến việc kiếm tiền từ video của mình, thì việc tắt quảng cáo là một cách tuyệt vời để cải thiệnKinh nghiệm xem cho người xem của bạn.
=======================================
### How to turn off ads on your YouTube Channel and Videos - Tutorial

**#YouTube #ADS #Tutorial #howto #Turnoffads**

YouTube is a great platform to share your videos with the world, but if you're not interested in making money from your videos, you may want to turn off ads. Here's how to do it:

1. **Go to your YouTube Studio.** You can find this by clicking on your profile picture in the top right corner of the YouTube website, and then clicking "YouTube Studio."
2. **Click on "Settings."** This is located in the top right corner of the YouTube Studio page.
3. **Click on "Monetization."** This is located in the left-hand menu of the YouTube Studio page.
4. **Under "Ads," click on "Turn off ads."** This will disable ads on all of your videos.

**Note:** If you have already enabled ads on your videos, you will need to wait 24 hours before you can disable them.

**Turning off ads on your YouTube Channel and Videos**

* **Pros:**
* You won't have to worry about ads interrupting your videos.
* You won't have to share your revenue with YouTube.
* **Cons:**
* You won't be able to make money from your videos.
* Your videos may not be as visible to viewers.

**Ultimately, the decision of whether or not to turn off ads on your YouTube Channel and Videos is up to you.** If you're not interested in making money from your videos, then turning off ads is a great way to improve the viewing experience for your viewers.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock