Share How To Use Amazon Gift Card (Redeem E Gift Card)

Ebaynectarforum

#AmazongiftCard #howtouseamazongiftcard #RedeemamazongiftCard #GiftCard #Amazon

## Cách sử dụng thẻ quà tặng Amazon

Thẻ quà tặng Amazon là một cách tuyệt vời để cho những người thân yêu của bạn mà bạn quan tâm, hoặc để đối xử với bản thân với một điều gì đó đặc biệt.Nhưng điều gì sẽ xảy ra nếu bạn không biết cách sử dụng chúng?Đừng lo lắng, chúng tôi ở đây để giúp đỡ.

### Bước 1: Tìm thẻ quà tặng của bạn

Đầu tiên, bạn cần tìm thẻ quà tặng của bạn.Nếu bạn nhận được nó trong thư, nó sẽ là một thẻ vật lý.Nếu bạn nhận được nó bằng điện tử, nó sẽ được gửi đến địa chỉ email của bạn.

### Bước 2: Đổi thẻ quà tặng của bạn

Một khi bạn có thẻ quà tặng, bạn cần phải đổi nó.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web Amazon và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào liên kết "Thẻ quà tặng" ở góc trên cùng bên phải của trang.
3. Nhập mã từ thẻ quà tặng của bạn vào trường "Đổi thẻ quà tặng".
4. Nhấp vào nút "Đổi".

Số dư thẻ quà tặng của bạn sẽ được thêm vào tài khoản Amazon của bạn.Bây giờ bạn có thể sử dụng nó để mua bất cứ thứ gì trên Amazon.

### Bước 3: Sử dụng thẻ quà tặng của bạn

Khi bạn đang kiểm tra trên Amazon, bạn sẽ thấy một phần cho thẻ quà tặng.Nhấp vào nút "Sử dụng thẻ quà tặng" và nhập số tiền bạn muốn sử dụng.Số dư thẻ quà tặng của bạn sẽ được áp dụng cho việc mua hàng của bạn và số dư còn lại sẽ được lưu để sử dụng trong tương lai.

### Mẹo sử dụng Thẻ quà tặng Amazon

* Bạn có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để mua bất cứ thứ gì trên Amazon, bao gồm nội dung kỹ thuật số, chẳng hạn như sách điện tử, nhạc và phim.
* Bạn cũng có thể sử dụng thẻ quà tặng của mình để đăng ký Amazon Prime hoặc Amazon Music Unlimited.
* Nếu bạn có nhiều hơn một thẻ quà tặng Amazon, bạn có thể kết hợp chúng để mua hàng lớn hơn.
* Nếu bạn không sử dụng toàn bộ số dư thẻ quà tặng của mình, số dư còn lại sẽ được lưu để sử dụng trong tương lai.

### Câu hỏi thường gặp

** Q: Nếu tôi mất thẻ quà tặng thì sao? **

Trả lời: Nếu bạn bị mất thẻ quà tặng, bạn vẫn có thể đổi nó bằng cách gọi dịch vụ khách hàng của Amazon.Bạn sẽ cần cung cấp số thẻ quà tặng và địa chỉ email được liên kết với tài khoản Amazon của bạn.

** Q: Điều gì sẽ xảy ra nếu thẻ quà tặng của tôi hết hạn? **

A: Thẻ quà tặng Amazon không hết hạn.Tuy nhiên, nếu bạn có thẻ quà tặng đã không hoạt động trong hơn 12 tháng, Amazon có thể gửi cho bạn một email yêu cầu bạn xác nhận rằng bạn vẫn muốn sử dụng thẻ.Nếu bạn không trả lời email, thẻ quà tặng của bạn sẽ bị vô hiệu hóa.

** Q: Tôi có thể sử dụng thẻ quà tặng Amazon của mình để mua thẻ quà tặng không? **

Trả lời: Không, bạn không thể sử dụng thẻ quà tặng Amazon của mình để mua một thẻ quà tặng Amazon khác.

### Phần kết luận

Thẻ quà tặng Amazon là một cách tuyệt vời để cho những người thân yêu của bạn mà bạn quan tâm, hoặc để đối xử với bản thân với một điều gì đó đặc biệt.Chúng dễ sử dụng và có thể được đổi cho bất cứ điều gì trên Amazon.Vì vậy, nếu bạn có thẻ quà tặng Amazon, đừng chờ đợi - hãy đổi nó ngay hôm nay!

## 5 hashtags

* #AmazongiftCard
* #howtouseamazongiftcard
* #RedeemamazongiftCard
* #thẻ quà tặng
* #Amazon
=======================================
#AmazongiftCard #howtouseamazongiftcard #RedeemamazongiftCard #GiftCard #Amazon

## How to Use an Amazon Gift Card

Amazon gift cards are a great way to show your loved ones that you care, or to treat yourself to something special. But what if you don't know how to use them? Don't worry, we're here to help.

### Step 1: Find your gift card

First, you need to find your gift card. If you received it in the mail, it will be a physical card. If you received it electronically, it will be sent to your email address.

### Step 2: Redeem your gift card

Once you have your gift card, you need to redeem it. To do this, follow these steps:

1. Go to the Amazon website and sign in to your account.
2. Click the "Gift Cards" link in the top right corner of the page.
3. Enter the code from your gift card in the "Redeem Gift Card" field.
4. Click the "Redeem" button.

Your gift card balance will be added to your Amazon account. You can now use it to purchase anything on Amazon.

### Step 3: Use your gift card

When you're checking out on Amazon, you'll see a section for gift cards. Click the "Use a Gift Card" button and enter the amount you want to use. Your gift card balance will be applied to your purchase, and the remaining balance will be saved for future use.

### Tips for using Amazon gift cards

* You can use your gift card to purchase anything on Amazon, including digital content, such as e-books, music, and movies.
* You can also use your gift card to subscribe to Amazon Prime or Amazon Music Unlimited.
* If you have more than one Amazon gift card, you can combine them to make a larger purchase.
* If you don't use your entire gift card balance, the remaining balance will be saved for future use.

### FAQs

**Q: What if I lose my gift card?**

A: If you lose your gift card, you can still redeem it by calling Amazon customer service. You will need to provide the gift card number and the email address associated with your Amazon account.

**Q: What if my gift card expires?**

A: Amazon gift cards do not expire. However, if you have a gift card that has been inactive for more than 12 months, Amazon may send you an email asking you to confirm that you still want to use the card. If you don't respond to the email, your gift card will be deactivated.

**Q: Can I use my Amazon gift card to buy a gift card?**

A: No, you cannot use your Amazon gift card to buy another Amazon gift card.

### Conclusion

Amazon gift cards are a great way to show your loved ones that you care, or to treat yourself to something special. They're easy to use and can be redeemed for anything on Amazon. So if you have an Amazon gift card, don't wait - redeem it today!

## 5 Hashtags

* #AmazongiftCard
* #howtouseamazongiftcard
* #RedeemamazongiftCard
* #GiftCard
* #Amazon

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock