Ask Hướng dẫn cuối cùng để kiếm tiền từ các video riêng với Google Adsense mà không hiển thị quảng cáo (2

[

## Hướng dẫn cuối cùng để kiếm tiền từ video riêng với Google AdSense mà không hiển thị quảng cáo

Nếu bạn có video riêng tư mà bạn muốn kiếm tiền, bạn có thể làm như vậy với Google Adsense.Tuy nhiên, bạn sẽ không thể hiển thị quảng cáo trên video của mình, vì vậy bạn sẽ cần sử dụng một phương thức khác.

Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách kiếm tiền từ các video riêng với Google AdSense mà không hiển thị quảng cáo.

### 1. Tạo kênh YouTube

Bước đầu tiên là tạo kênh YouTube.Nếu bạn chưa có, bạn có thể tạo một cái miễn phí.

Khi bạn có kênh YouTube, bạn có thể tải lên video riêng tư của mình lên nó.

### 2. Kích hoạt kiếm tiền

Khi bạn đã tải lên video của mình, bạn cần cho phép kiếm tiền.Để làm điều này, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào tab "Kiếm tiền".

Trong "Cài đặt kiếm tiền" "Nhấp vào nút" Bật ".

Sau đó, bạn sẽ cần nhập thông tin tài khoản AdSense của bạn.Nếu bạn không có tài khoản AdSense, bạn có thể tạo một tài khoản miễn phí.

### 3. Thiết lập kênh của bạn để kiếm tiền từ video riêng tư

Khi bạn đã kích hoạt kiếm tiền, bạn cần thiết lập kênh của mình để kiếm tiền video riêng tư.Để làm điều này, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào tab "Kiếm tiền".

Trong "Tiền kiếm video riêng tư", nhấp vào nút "Bật".

Sau đó, bạn sẽ cần chọn loại kiếm tiền video riêng mà bạn muốn sử dụng.Bạn có thể chọn giữa:

*** Pay-Per-View: ** Người xem sẽ trả một khoản phí để xem video của bạn.
*** Đăng ký: ** Người xem sẽ trả phí đăng ký hàng tháng để xem video của bạn.

### 4. Quảng cáo video của bạn

Khi bạn đã thiết lập kênh của mình để kiếm tiền từ video riêng tư, bạn cần quảng bá video của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ chúng trên phương tiện truyền thông xã hội, gửi chúng vào danh sách email của bạn hoặc viết về chúng trên blog của bạn.

Càng nhiều người xem video của bạn, bạn sẽ càng kiếm được nhiều tiền.

### 5. Thu nhập của bạn

Khi bạn đã bắt đầu kiếm tiền từ các video riêng tư của mình, bạn sẽ cần thu nhập của mình.Để làm điều này, hãy truy cập tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào tab "Thanh toán".

Sau đó, bạn sẽ thấy một danh sách tất cả các khoản thu nhập của bạn.Bạn có thể rút thu nhập của mình khi họ đạt đến một ngưỡng nhất định.

### Phần kết luận

Kiếm tiền từ các video riêng với Google Adsense là một cách tuyệt vời để kiếm thêm thu nhập.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ các video riêng của mình ngay hôm nay.

### 5 hashtag ở dạng#

* #make-Money-from-Private-Videos
* #google Adsense
* #youtube
* #Video-Monetization
* #Làm thế nào để kiếm tiền-tiền-từ video
=======================================
) #make-money-from-private-videos #google-adsense #youtube #Video-monetization #How-to-make-money-from-videos

## The final guide to make money from private videos with Google Adsense without displaying ads

If you have private videos that you want to make money from, you can do so with Google Adsense. However, you won't be able to display ads on your videos, so you'll need to use a different method.

In this guide, I'll show you how to make money from private videos with Google Adsense without displaying ads.

### 1. Create a YouTube channel

The first step is to create a YouTube channel. If you don't already have one, you can create one for free.

Once you have a YouTube channel, you can upload your private videos to it.

### 2. Enable monetization

Once you have uploaded your videos, you need to enable monetization. To do this, go to your YouTube Studio and click on the "Monetization" tab.

Under "Monetization settings," click on the "Enable" button.

You will then need to enter your AdSense account information. If you don't have an AdSense account, you can create one for free.

### 3. Set up your channel for private video monetization

Once you have enabled monetization, you need to set up your channel for private video monetization. To do this, go to your YouTube Studio and click on the "Monetization" tab.

Under "Private video monetization," click on the "Enable" button.

You will then need to select the type of private video monetization that you want to use. You can choose between:

* **Pay-per-view:** Viewers will pay a fee to watch your videos.
* **Subscription:** Viewers will pay a monthly subscription fee to watch your videos.

### 4. Promote your videos

Once you have set up your channel for private video monetization, you need to promote your videos. You can do this by sharing them on social media, sending them to your email list, or writing about them on your blog.

The more people who watch your videos, the more money you will make.

### 5. Collect your earnings

Once you have started making money from your private videos, you will need to collect your earnings. To do this, go to your AdSense account and click on the "Payments" tab.

You will then see a list of all of your earnings. You can withdraw your earnings once they reach a certain threshold.

### Conclusion

Making money from private videos with Google Adsense is a great way to earn extra income. By following these steps, you can start making money from your private videos today.

### 5 hashtags in the form of #

* #make-money-from-private-videos
* #google-adsense
* #youtube
* #Video-monetization
* #How-to-make-money-from-videos

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock