Ask Hướng dẫn cuối cùng để kiếm tiền với Google AdSense trên các video bị chặn

Golog68u

#Googleadsense #BlockedVideos #MakeMoneyOnline #youtube #Videomarketing ** Hướng dẫn cuối cùng để kiếm tiền với Google AdSense trên các video bị chặn **

Google Adsense là một cách phổ biến để YouTubers kiếm tiền từ video của họ.Tuy nhiên, điều mà nhiều người không biết là bạn cũng có thể kiếm tiền từ các video đã bị YouTube chặn.

Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách cho phép kiếm tiền trên các video bị chặn của bạn và bắt đầu kiếm tiền từ chúng.

** 1.Cho phép kiếm tiền trên các video bị chặn của bạn **

Để cho phép kiếm tiền trên các video bị chặn của bạn, bạn sẽ cần truy cập studio YouTube của mình và nhấp vào tab "Kiếm tiền".

Trong phần "Video bị chặn", bạn sẽ thấy một danh sách tất cả các video của bạn đã bị chặn.Để cho phép kiếm tiền trên video, chỉ cần nhấp vào nút "Bật tiền tệ".

** 2.Thiết lập tài khoản AdSense của bạn **

Nếu bạn chưa có tài khoản AdSense, bạn sẽ cần tạo một tài khoản trước khi bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ các video bị chặn của mình.

Để tạo tài khoản AdSense, hãy truy cập trang web AdSense và nhấp vào nút "Đăng ký".

Thực hiện theo các hướng dẫn trên màn hình để tạo tài khoản của bạn và xác minh địa chỉ email của bạn.

** 3.Kết nối tài khoản AdSense của bạn với kênh YouTube của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ cần kết nối nó với kênh YouTube của mình.

Để làm điều này, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào tab "Kiếm tiền".

Trong phần "AdSense", nhấp vào nút "Kết nối" và nhập ID tài khoản AdSense của bạn.

**4.Bắt đầu kiếm tiền từ các video bị chặn của bạn **

Khi bạn đã kích hoạt kiếm tiền trên các video bị chặn của mình và kết nối tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền từ chúng bất cứ khi nào ai đó xem quảng cáo.

Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình từ các video bị chặn trong tài khoản AdSense của bạn.

** 5.Mẹo để tăng thu nhập của bạn **

Dưới đây là một vài mẹo để tăng thu nhập của bạn từ các video bị chặn của bạn:

*** Đảm bảo rằng video của bạn có chất lượng cao và hấp dẫn. ** Mọi người có nhiều khả năng xem quảng cáo trên các video mà họ thích xem.
*** Nhắm mục tiêu quảng cáo của bạn đến đối tượng có liên quan. ** Càng có nhiều quảng cáo phù hợp với người xem của bạn, họ càng có nhiều khả năng nhấp vào chúng.
*** Thử nghiệm với các định dạng quảng cáo khác nhau. ** Các định dạng quảng cáo khác nhau có thể thực hiện khác nhau, vì vậy hãy thử nghiệm các định dạng khác nhau để xem những gì hoạt động tốt nhất cho video của bạn.

**Phần kết luận**

Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ các video bị chặn của mình.Vì vậy, đừng để một video bị chặn ngăn bạn kiếm tiền!

** Hashtags: **

#google Adsense
#BlockedVideos
#Kiếm tiền trực tuyến
#youtube
#Videomarketing
=======================================
#Googleadsense #BlockedVideos #MakeMoneyOnline #youtube #Videomarketing **The Final Guide to Earn Money with Google Adsense on Blocked Videos**

Google Adsense is a popular way for YouTubers to make money from their videos. However, what many people don't know is that you can also earn money from videos that have been blocked by YouTube.

In this guide, I'll show you how to enable monetization on your blocked videos and start earning money from them.

**1. Enable monetization on your blocked videos**

To enable monetization on your blocked videos, you'll need to go to your YouTube Studio and click on the "Monetization" tab.

Under the "Blocked videos" section, you'll see a list of all of your videos that have been blocked. To enable monetization on a video, simply click on the "Enable monetization" button.

**2. Set up your AdSense account**

If you don't already have an AdSense account, you'll need to create one before you can start earning money from your blocked videos.

To create an AdSense account, go to the AdSense website and click on the "Sign up" button.

Follow the instructions on the screen to create your account and verify your email address.

**3. Connect your AdSense account to your YouTube channel**

Once you've created your AdSense account, you'll need to connect it to your YouTube channel.

To do this, go to your YouTube Studio and click on the "Monetization" tab.

Under the "AdSense" section, click on the "Connect" button and enter your AdSense account ID.

**4. Start earning money from your blocked videos**

Once you've enabled monetization on your blocked videos and connected your AdSense account, you'll start earning money from them whenever someone watches an ad.

You can track your earnings from your blocked videos in your AdSense account.

**5. Tips for increasing your earnings**

Here are a few tips for increasing your earnings from your blocked videos:

* **Make sure your videos are high quality and engaging.** People are more likely to watch ads on videos that they enjoy watching.
* **Target your ads to relevant audiences.** The more relevant your ads are to your viewers, the more likely they are to click on them.
* **Experiment with different ad formats.** Different ad formats can perform differently, so experiment with different formats to see what works best for your videos.

**Conclusion**

By following these steps, you can start earning money from your blocked videos. So don't let a blocked video stop you from making money!

**Hashtags:**

#Googleadsense
#BlockedVideos
#MakeMoneyOnline
#youtube
#Videomarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock