Tips Hướng Dẫn Làm Gmail Nước Ngoài Không Cần Số Diện Thoại l Học Làm Youtube 2020 l Kien Thuc Ngay Nay

namvietlemai

## Cách tạo tài khoản Gmail nước ngoài mà không cần xác minh điện thoại vào năm 2023

** Bước 1: Tạo tài khoản Google **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web tài khoản Google và nhấp vào ** Tạo tài khoản **.Bạn sẽ cần nhập tên, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.

** Bước 2: Xác minh địa chỉ email của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản Google của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Để làm điều này, hãy mở email mà Google đã gửi cho bạn và nhấp vào liên kết trong email.

** Bước 3: Đặt sở thích ngôn ngữ của bạn **

Sau khi bạn đã xác minh địa chỉ email của mình, bạn sẽ cần thiết lập sở thích ngôn ngữ của mình.Để làm điều này, hãy truy cập cài đặt tài khoản Google của bạn và nhấp vào ngôn ngữ **.Chọn ngôn ngữ mà bạn muốn sử dụng cho tài khoản Google của mình.

** Bước 4: Tạo tài khoản Gmail mới **

Bây giờ bạn đã đặt sở thích ngôn ngữ của mình, bạn có thể tạo một tài khoản Gmail mới.Để làm điều này, hãy truy cập trang web Gmail và nhấp vào ** Tạo tài khoản **.Bạn sẽ cần nhập tên, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.

** Bước 5: Xác minh số điện thoại của bạn **

Google bây giờ sẽ yêu cầu bạn xác minh số điện thoại của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhập mã mà Google gửi cho bạn trong một tin nhắn văn bản.

** Bước 6: Hoàn thành thiết lập tài khoản của bạn **

Khi bạn đã xác minh số điện thoại của mình, bạn có thể hoàn thành việc thiết lập tài khoản của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách thêm một hình ảnh hồ sơ, chọn một chủ đề và thiết lập thông báo của bạn.

**Đó là nó!Bây giờ bạn đã tạo một tài khoản gmail nước ngoài mà không cần xác minh điện thoại. **

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #gmail
* #google
* #youtube
* #tạo tài khoản
* #Xác minh
=======================================
## How to Make a Foreign Gmail Account Without Phone Verification in 2023

**Step 1: Create a Google Account**

The first step is to create a Google account. You can do this by visiting the Google Accounts website and clicking **Create account**. You will need to enter your name, email address, and password.

**Step 2: Verify your email address**

Once you have created your Google account, you will need to verify your email address. To do this, open the email that Google sent you and click the link in the email.

**Step 3: Set your language preference**

After you have verified your email address, you will need to set your language preference. To do this, go to your Google Account settings and click **Language**. Select the language that you want to use for your Google account.

**Step 4: Create a new Gmail account**

Now that you have set your language preference, you can create a new Gmail account. To do this, go to the Gmail website and click **Create account**. You will need to enter your name, email address, and password.

**Step 5: Verify your phone number**

Google will now ask you to verify your phone number. You can do this by entering the code that Google sends you in a text message.

**Step 6: Finish setting up your account**

Once you have verified your phone number, you can finish setting up your account. You can do this by adding a profile picture, choosing a theme, and setting up your notifications.

**That's it! You have now created a foreign Gmail account without phone verification.**

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #gmail
* #google
* #youtube
* #CreateAccount
* #Verification

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock