Ask Hướng dẫn từng bước để nhận tài khoản YouTube Adsense của bạn được phê duyệt

#youtube #Adsense #Approval #Account #Steps ** Cách nhận tài khoản YouTube AdSense của bạn được phê duyệt **

YouTube là một nền tảng tuyệt vời để kiếm tiền từ video của bạn.Một trong những cách bạn có thể làm điều này là bằng cách kiếm tiền từ các video của bạn với quảng cáo.Tuy nhiên, để làm điều này, bạn cần có tài khoản YouTube AdSense.

Nhận tài khoản YouTube Adsense của bạn được phê duyệt có thể là một quá trình, nhưng nó chắc chắn đáng giá.Trong bài viết này, tôi sẽ hướng dẫn bạn qua các bước bạn cần thực hiện để được phê duyệt tài khoản của bạn.

** 1.Tạo tài khoản Google AdSense **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Bạn cũng sẽ cần cung cấp một số thông tin về trang web của bạn, chẳng hạn như URL trang web của bạn và loại nội dung bạn tạo.

** 2.Kết nối kênh YouTube của bạn với tài khoản AdSense của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản AdSense của mình, bạn cần kết nối nó với kênh YouTube của mình.Để làm điều này, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào tab "Kiếm tiền".Sau đó, nhấp vào nút "Bật kiếm tiền" và làm theo hướng dẫn.

** 3.Đáp ứng các yêu cầu kiếm tiền trên YouTube **

Để đủ điều kiện để kiếm tiền từ YouTube, bạn cần đáp ứng các yêu cầu nhất định.Những yêu cầu này bao gồm có ít nhất 1.000 người đăng ký và 4.000 giờ theo dõi trong 12 tháng qua.

Bạn có thể kiểm tra tiến trình của mình đối với các yêu cầu này bằng cách truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào tab "Kiếm tiền".

**4.Thiết lập chi tiết thanh toán adsense của bạn **

Khi bạn đã đáp ứng các yêu cầu kiếm tiền, bạn cần thiết lập chi tiết thanh toán AdSense của mình.Để làm điều này, hãy truy cập tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào tab "Thanh toán".Sau đó, nhập thông tin thanh toán của bạn và nhấp vào nút "Lưu".

** 5.Bắt đầu kiếm tiền từ video của bạn! **

Khi bạn đã thiết lập chi tiết thanh toán AdSense của mình, bạn đã sẵn sàng để bắt đầu kiếm tiền từ video của mình!Khi ai đó xem video có quảng cáo, bạn sẽ kiếm được một số tiền nhỏ.

Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong tài khoản AdSense của mình.

** Mẹo để nhận tài khoản YouTube AdSense của bạn được phê duyệt **

Dưới đây là một vài mẹo để giúp bạn có được tài khoản YouTube AdSense được phê duyệt:

* Hãy chắc chắn rằng video của bạn có chất lượng cao và hấp dẫn.
* Quảng cáo video của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội và các nền tảng khác.
* Trả lời nhận xét và câu hỏi từ người xem của bạn.
* Thực hiện theo các chính sách kiếm tiền trên YouTube.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tăng cơ hội nhận được tài khoản YouTube AdSense của bạn được phê duyệt.

** 5 hashtags: **

#youtube #Adsense #Approval #Account #Steps
=======================================
#youtube #Adsense #Approval #Account #Steps **How to Get Your YouTube AdSense Account Approved**

YouTube is a great platform to make money from your videos. One of the ways you can do this is by monetizing your videos with ads. However, in order to do this, you need to have a YouTube AdSense account.

Getting your YouTube AdSense account approved can be a bit of a process, but it's definitely worth it. In this article, I'll walk you through the steps you need to take to get your account approved.

**1. Create a Google AdSense account**

The first step is to create a Google AdSense account. You can do this by visiting the AdSense website and clicking on the "Create an account" button.

Once you've created your account, you'll need to verify your email address. You'll also need to provide some information about your website, such as your website's URL and the type of content you create.

**2. Connect your YouTube channel to your AdSense account**

Once you've created your AdSense account, you need to connect it to your YouTube channel. To do this, go to your YouTube Studio and click on the "Monetization" tab. Then, click on the "Enable monetization" button and follow the instructions.

**3. Meet the YouTube monetization requirements**

In order to be eligible for YouTube monetization, you need to meet certain requirements. These requirements include having at least 1,000 subscribers and 4,000 watch hours in the past 12 months.

You can check your progress towards these requirements by going to your YouTube Studio and clicking on the "Monetization" tab.

**4. Set up your AdSense payment details**

Once you've met the monetization requirements, you need to set up your AdSense payment details. To do this, go to your AdSense account and click on the "Payments" tab. Then, enter your payment information and click on the "Save" button.

**5. Start earning money from your videos!**

Once you've set up your AdSense payment details, you're ready to start earning money from your videos! When someone watches a video with an ad, you'll earn a small amount of money.

You can track your earnings in your AdSense account.

**Tips for getting your YouTube AdSense account approved**

Here are a few tips to help you get your YouTube AdSense account approved:

* Make sure your videos are high-quality and engaging.
* Promote your videos on social media and other platforms.
* Respond to comments and questions from your viewers.
* Follow the YouTube monetization policies.

By following these tips, you can increase your chances of getting your YouTube AdSense account approved.

**5 hashtags:**

#youtube #Adsense #Approval #Account #Steps

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock