Khá khen khi vừa bảo không có lãi thì lại photoshop ra lãi, mà photo có gì đó ko đúng

gialinhdewalt

#Profit #Loss #Business #success #Failure ** Khá khen ngợi khi anh ta nói rằng anh ta không có lãi, anh ta sẽ kiếm được lợi nhuận, nhưng có gì đó không ổn **

Khi ai đó nói với bạn rằng bạn không có lãi, nó có thể là một cú đánh vào cái tôi của bạn.Rốt cuộc, bạn đã làm việc chăm chỉ để xây dựng doanh nghiệp của mình và bạn nghĩ rằng bạn đang làm tốt công việc.Nhưng sau đó, ai đó đi cùng và nói với bạn rằng bạn không kiếm được tiền.Nó có thể khó lấy.

Nhưng nếu người đó đúng thì sao?Nếu bạn không thực sự có lãi thì sao?Đó là một viên thuốc khó nuốt, nhưng điều quan trọng là phải trung thực với bản thân về sức khỏe tài chính của doanh nghiệp.Nếu bạn không có lãi, bạn cần thực hiện một số thay đổi.

Dưới đây là một vài điều cần xem xét nếu bạn không có lãi:

*** Bạn đang định giá sản phẩm hoặc dịch vụ của mình một cách chính xác? ** Nếu giá của bạn quá cao, bạn sẽ mất khách hàng.Nếu giá của bạn quá thấp, bạn sẽ không kiếm được tiền.Bạn cần tìm một số dư cho phép bạn kiếm được lợi nhuận, nhưng cũng giữ cho khách hàng của bạn hạnh phúc.
*** Bạn có chi quá nhiều tiền cho tiếp thị không? ** Tiếp thị là điều cần thiết cho bất kỳ doanh nghiệp nào, nhưng điều quan trọng là phải đảm bảo rằng bạn không chi nhiều tiền hơn bạn đang kiếm.Bạn cần tìm cách tiếp thị doanh nghiệp của mình một cách hiệu quả mà không phá vỡ ngân hàng.
*** Bạn đang quản lý chi phí của mình một cách hiệu quả? ** Có rất nhiều chi phí đi kèm với việc điều hành một doanh nghiệp.Bạn cần đảm bảo rằng bạn đang theo dõi chi phí của mình và cắt bỏ bất cứ thứ gì bạn không cần.

Nếu bạn không có lãi, điều quan trọng là phải hành động để xoay chuyển mọi thứ.Đừng ngại thay đổi.Nếu bạn cần, thuê một huấn luyện viên kinh doanh hoặc nhà tư vấn để giúp bạn đi đúng hướng.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #lợi nhuận
* #sự mất mát
* #việc kinh doanh
* #thành công
* #sự thất bại
=======================================
#Profit #Loss #Business #success #Failure **Quite complimented when he said he was not profitable, he would take a profit, but something was wrong**

When someone tells you that you're not profitable, it can be a bit of a blow to your ego. After all, you've been working hard to build your business, and you thought you were doing a good job. But then, someone comes along and tells you that you're not making any money. It can be hard to take.

But what if that person is right? What if you're not actually profitable? It's a tough pill to swallow, but it's important to be honest with yourself about the financial health of your business. If you're not profitable, you need to make some changes.

Here are a few things to consider if you're not profitable:

* **Are you pricing your products or services correctly?** If your prices are too high, you're going to lose customers. If your prices are too low, you're not going to make any money. You need to find a balance that allows you to make a profit, but also keeps your customers happy.
* **Are you spending too much money on marketing?** Marketing is essential for any business, but it's important to make sure that you're not spending more money than you're making. You need to find a way to market your business effectively without breaking the bank.
* **Are you managing your expenses effectively?** There are a lot of expenses that come with running a business. You need to make sure that you're tracking your expenses and cutting out anything that you don't need.

If you're not profitable, it's important to take action to turn things around. Don't be afraid to make changes. If you need to, hire a business coach or consultant to help you get on track.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #Profit
* #Loss
* #Business
* #success
* #Failure

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock