Không add được bank cho Paypal vn limit 180 days

leanquynh.giao

#PayPal #PAYPALVN #Bank #Limited180Days #payment ** Không thể thêm ngân hàng vào PayPal VN Limited 180 ngày **

**Lý do là gì?**

Có một vài lý do tại sao bạn có thể không thể thêm các ngân hàng vào tài khoản PayPal VN của mình.

*** Bạn có thể chưa xác minh tài khoản của mình. ** Để thêm ngân hàng vào tài khoản PayPal VN của bạn, trước tiên bạn phải xác minh tài khoản của mình.Điều này có nghĩa là cung cấp PayPal với tên, địa chỉ và số điện thoại đầy đủ của bạn.Bạn có thể xác minh tài khoản của mình bằng cách làm theo các bước sau:
1. Truy cập cài đặt tài khoản PayPal VN của bạn.
2. Nhấp vào tab "Thông tin cá nhân".
3. Nhập tên, địa chỉ và số điện thoại đầy đủ của bạn.
4. Nhấp vào nút "Xác minh".
*** Tài khoản của bạn có thể bị hạn chế. ** Nếu tài khoản PayPal VN của bạn bị hạn chế, bạn có thể không thể thêm ngân hàng.Điều này thường là do tài khoản của bạn đã được gắn cờ cho hoạt động đáng ngờ.Bạn có thể kiểm tra xem tài khoản của bạn có bị giới hạn bằng cách truy cập cài đặt tài khoản PayPal VN của bạn không.Nếu tài khoản của bạn bị hạn chế, bạn sẽ thấy một tin nhắn có nội dung "Tài khoản của bạn bị hạn chế."
*** Ngân hàng của bạn có thể không được PayPal VN hỗ trợ. ** Không phải tất cả các ngân hàng đều được PayPal VN hỗ trợ.Bạn có thể kiểm tra xem ngân hàng của bạn có được PayPal VN hỗ trợ hay không bằng cách truy cập trang web PayPal VN và nhấp vào liên kết "Ngân hàng".

** Cách khắc phục sự cố? **

Nếu bạn không thể thêm ngân hàng vào tài khoản PayPal VN của mình vì tài khoản của bạn không được xác minh, bạn có thể xác minh tài khoản của mình bằng cách làm theo các bước trên.

Nếu bạn không thể thêm các ngân hàng vào tài khoản PayPal VN của mình vì tài khoản của bạn bị hạn chế, bạn có thể cố gắng không giới hạn tài khoản của mình bằng cách làm theo các bước sau:

1. Truy cập cài đặt tài khoản PayPal VN của bạn.
2. Nhấp vào tab "giới hạn tài khoản".
3. Nhập thông tin mà PayPal đang yêu cầu.
4. Nhấp vào nút "không giới hạn tài khoản của tôi".

Nếu bạn không thể thêm các ngân hàng vào tài khoản PayPal VN của mình vì ngân hàng của bạn không được hỗ trợ, bạn có thể thử sử dụng một ngân hàng khác.

** Không thể thêm các ngân hàng vào PayPal VN Limited 180 ngày?Đây là cách sửa nó! **

** 1.Xác thực tài khoản của bạn.**
2. Không giới hạn tài khoản của bạn.
3. Sử dụng một ngân hàng khác.

** 5 hashtags: **

* #PayPal
* #PAYPALVN
* #Ngân hàng
* #Limited180Days
* #sự chi trả
=======================================
#PayPal #PAYPALVN #Bank #Limited180Days #payment **Can't add banks to Paypal VN Limited 180 days**

**What is the reason?**

There are a few reasons why you might not be able to add banks to your Paypal VN account.

* **You may not have verified your account.** In order to add banks to your Paypal VN account, you must first verify your account. This means providing Paypal with your full name, address, and phone number. You can verify your account by following these steps:
1. Go to your Paypal VN account settings.
2. Click on the "Personal Information" tab.
3. Enter your full name, address, and phone number.
4. Click on the "Verify" button.
* **Your account may be limited.** If your Paypal VN account is limited, you may not be able to add banks. This is usually because your account has been flagged for suspicious activity. You can check if your account is limited by going to your Paypal VN account settings. If your account is limited, you will see a message that says "Your account is limited."
* **Your bank may not be supported by Paypal VN.** Not all banks are supported by Paypal VN. You can check if your bank is supported by Paypal VN by going to the Paypal VN website and clicking on the "Banks" link.

**How to fix the problem?**

If you can't add banks to your Paypal VN account because your account is not verified, you can verify your account by following the steps above.

If you can't add banks to your Paypal VN account because your account is limited, you can try to unlimit your account by following these steps:

1. Go to your Paypal VN account settings.
2. Click on the "Account Limitations" tab.
3. Enter the information that Paypal is asking for.
4. Click on the "Unlimit My Account" button.

If you can't add banks to your Paypal VN account because your bank is not supported, you can try using a different bank.

**Can't add banks to Paypal VN Limited 180 days? Here's how to fix it!**

**1. Verify your account.**
2. Unlimit your account.
3. Use a different bank.

**5 hashtags:**

* #PayPal
* #PAYPALVN
* #Bank
* #Limited180Days
* #payment

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock