Ask Không thể kick thành viên trong group fb

BYPROXY43

## không thể đá các thành viên trong nhóm FB

#faceBook #group #Member #Kick #Remove

** Tại sao tôi không thể đá các thành viên trong nhóm Facebook của mình? **

Có một vài lý do tại sao bạn có thể không thể đá các thành viên từ nhóm Facebook của mình.

*** Bạn không có quyền đúng. ** Chỉ có Quản trị viên nhóm mới có thể đá các thành viên.Nếu bạn không phải là quản trị viên, bạn sẽ cần yêu cầu một quản trị viên đá thành viên cho bạn.
*** Thành viên là người điều hành. ** Người điều hành có quyền tương tự như Quản trị viên, vì vậy họ không thể bị đá từ một nhóm.Nếu bạn muốn loại bỏ một người điều hành, bạn sẽ cần phải từ chối chúng trước.
*** Thành viên đã bị chặn. ** Nếu bạn đã chặn một thành viên, bạn sẽ không thể đá họ khỏi nhóm.Bạn sẽ cần phải bỏ chặn chúng trước.
*** Thành viên đã rời khỏi nhóm. ** Nếu một thành viên đã rời khỏi nhóm, bạn sẽ không thể đá họ.Bạn sẽ cần thêm chúng trở lại nhóm và sau đó đá chúng.

** Cách đá thành viên từ nhóm Facebook của bạn **

Nếu bạn là quản trị viên của một nhóm Facebook, bạn có thể đá các thành viên từ nhóm bằng cách làm theo các bước sau:

1. Chuyển đến trang của nhóm.
2. Nhấp vào tab ** Thành viên **.
3. Tìm thành viên bạn muốn đá.
4. Nhấp vào nút ** Thêm ** (ba dấu chấm) bên cạnh tên của họ.
5. Nhấp vào ** Xóa khỏi nhóm **.

Thành viên sẽ bị xóa khỏi nhóm ngay lập tức.

** Tôi có thể chặn thành viên từ nhóm Facebook của mình không? **

Có, bạn có thể chặn một thành viên từ nhóm Facebook của bạn.Khi bạn chặn một thành viên, họ sẽ không thể xem các bài đăng của nhóm của bạn hoặc gửi tin nhắn cho bạn.Để chặn một thành viên, hãy làm theo các bước sau:

2. Nhấp vào tab ** Thành viên **.
3. Tìm thành viên bạn muốn chặn.
4. Nhấp vào nút ** Thêm ** (ba dấu chấm) bên cạnh tên của họ.
5. Nhấp vào ** khối **.

Thành viên sẽ bị chặn khỏi nhóm của bạn ngay lập tức.

** Tôi có thể xóa một thành viên khỏi nhóm Facebook của mình mà không biết không? **

Không, bạn không thể xóa một thành viên khỏi nhóm Facebook của bạn mà không biết.Khi bạn xóa một thành viên khỏi một nhóm, họ sẽ nhận được thông báo rằng họ đã bị xóa.

** Điều gì xảy ra khi bạn đá một thành viên từ một nhóm Facebook? **

Khi bạn đá một thành viên từ một nhóm Facebook, họ sẽ bị xóa khỏi nhóm ngay lập tức.Họ cũng sẽ mất quyền truy cập vào tất cả nội dung của nhóm, bao gồm các bài đăng, ảnh và video.Họ sẽ không thể thấy bất kỳ bài đăng hoặc nhận xét mới nào trong nhóm và họ sẽ không thể gửi tin nhắn cho các thành viên khác.

** Tôi có thể tự đá mình từ một nhóm Facebook không? **

Có, bạn có thể tự đá mình từ một nhóm Facebook.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

2. Nhấp vào nút ** rời khỏi nhóm **.

Bạn sẽ bị xóa khỏi nhóm ngay lập tức.
=======================================
## Can't kick members in the FB Group

#faceBook #group #Member #Kick #Remove

**Why can't I kick members in my Facebook group?**

There are a few reasons why you might not be able to kick members from your Facebook group.

* **You don't have the right permissions.** Only group admins can kick members. If you're not an admin, you'll need to ask an admin to kick the member for you.
* **The member is a moderator.** Moderators have the same permissions as admins, so they can't be kicked from a group. If you want to remove a moderator, you'll need to demote them first.
* **The member has been blocked.** If you've blocked a member, you won't be able to kick them from the group. You'll need to unblock them first.
* **The member has left the group.** If a member has left the group, you won't be able to kick them. You'll need to add them back to the group and then kick them.

**How to kick a member from your Facebook group**

If you're an admin of a Facebook group, you can kick members from the group by following these steps:

1. Go to the group's page.
2. Click the **Members** tab.
3. Find the member you want to kick.
4. Click the **More** button (three dots) next to their name.
5. Click **Remove from group**.

The member will be removed from the group immediately.

**Can I block a member from my Facebook group?**

Yes, you can block a member from your Facebook group. When you block a member, they won't be able to see your group's posts or send you messages. To block a member, follow these steps:

2. Click the **Members** tab.
3. Find the member you want to block.
4. Click the **More** button (three dots) next to their name.
5. Click **Block**.

The member will be blocked from your group immediately.

**Can I remove a member from my Facebook group without them knowing?**

No, you can't remove a member from your Facebook group without them knowing. When you remove a member from a group, they'll receive a notification that they've been removed.

**What happens when you kick a member from a Facebook group?**

When you kick a member from a Facebook group, they'll be removed from the group immediately. They'll also lose access to all of the group's content, including posts, photos, and videos. They won't be able to see any new posts or comments in the group, and they won't be able to send messages to other members.

**Can I kick myself from a Facebook group?**

Yes, you can kick yourself from a Facebook group. To do this, follow these steps:

2. Click the **Leave group** button.

You'll be removed from the group immediately.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock