Ask Liên kết các email domain về 1 mail chính!!!!

proxypattern

#Email #DOMAIN #Link #MAIN #Mail ## Cách liên kết email miền của bạn với email chính

Nếu bạn có một tên miền, bạn có thể thiết lập một địa chỉ email với tên miền đó.Đây có thể là một cách tuyệt vời để tạo ra một địa chỉ email chuyên nghiệp và cá nhân hóa cho doanh nghiệp hoặc sử dụng cá nhân của bạn.Tuy nhiên, nếu bạn đã có một địa chỉ email chính mà bạn sử dụng cho tất cả các thư từ khác của mình, bạn có thể không muốn kiểm tra hai tài khoản email khác nhau.May mắn thay, có thể liên kết email miền của bạn với tài khoản email chính của bạn để bạn có thể truy cập tất cả email của mình từ một nơi.

Để liên kết email miền của bạn với tài khoản email chính của bạn, bạn sẽ cần làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản email chính của bạn.
2. Nhấp vào tab "Cài đặt" hoặc "Tùy chọn".
3. Nhấp vào tab "Mail" hoặc "Hộp thư đến".
4. Nhấp vào liên kết "Thêm địa chỉ email".
5. Nhập địa chỉ email cho tên miền của bạn.
6. Nhập mật khẩu của bạn cho tên miền của bạn.
7. Nhấp vào nút "Thêm địa chỉ email".

Khi bạn đã thêm địa chỉ email miền của mình vào tài khoản email chính của mình, bạn sẽ có thể truy cập tất cả email của mình từ một nơi.Bạn cũng sẽ có thể gửi và nhận email từ địa chỉ email tên miền bằng thông tin đăng nhập của tài khoản email chính của bạn.

Dưới đây là một số mẹo bổ sung để liên kết email miền của bạn với tài khoản email chính của bạn:

* Nếu bạn đang sử dụng Gmail, bạn cũng có thể sử dụng tính năng "Gmailify" để liên kết email miền của bạn với tài khoản Gmail của bạn.
* Nếu bạn đang sử dụng Outlook, bạn có thể sử dụng cài đặt "IMAP" hoặc "POP3" để liên kết email miền của bạn với tài khoản Outlook của bạn.
* Nếu bạn đang sử dụng một ứng dụng email khác, bạn có thể cần tham khảo tài liệu cho khách hàng đó để tìm hiểu cách liên kết tài khoản email tên miền của bạn.

Bằng cách liên kết email miền của bạn với tài khoản email chính của bạn, bạn có thể giúp quản lý email của mình dễ dàng hơn và giữ tất cả thư từ của bạn ở một nơi.
=======================================
#Email #DOMAIN #Link #MAIN #Mail ##How to link your domain email to a main email

If you have a domain name, you can set up an email address with that domain name. This can be a great way to create a professional and personalized email address for your business or personal use. However, if you already have a main email address that you use for all of your other correspondence, you may not want to have to check two different email accounts. Fortunately, it is possible to link your domain email to your main email account so that you can access all of your email from one place.

To link your domain email to your main email account, you will need to follow these steps:

1. Log in to your main email account.
2. Click on the "Settings" or "Options" tab.
3. Click on the "Mail" or "Inbox" tab.
4. Click on the "Add an email address" link.
5. Enter the email address for your domain name.
6. Enter your password for your domain name.
7. Click on the "Add email address" button.

Once you have added your domain email address to your main email account, you will be able to access all of your email from one place. You will also be able to send and receive email from your domain email address using your main email account's login credentials.

Here are some additional tips for linking your domain email to your main email account:

* If you are using Gmail, you can also use the "Gmailify" feature to link your domain email to your Gmail account.
* If you are using Outlook, you can use the "IMAP" or "POP3" settings to link your domain email to your Outlook account.
* If you are using another email client, you may need to consult the documentation for that client to learn how to link your domain email account.

By linking your domain email to your main email account, you can make it easier to manage your email and keep all of your correspondence in one place.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock