Mình lần đầu dùng iPhone, muốn chép phim từ máy tính vào điện thoại để xem mà phức tạp quá. Dùng...

bichhien444444

## Cách chuyển phim từ máy tính sang iPhone một cách dễ dàng

** Bước 1: Kết nối iPhone của bạn với máy tính của bạn **

Bước đầu tiên là kết nối iPhone của bạn với máy tính của bạn.Để làm điều này, bạn có thể sử dụng cáp USB hoặc kết nối không dây.

** Bước 2: Mở iTunes **

Khi iPhone của bạn được kết nối với máy tính của bạn, hãy mở iTunes.

** Bước 3: Nhấp vào tab "Phim" **

Trong cửa sổ iTunes, nhấp vào tab "Phim".Điều này sẽ cho bạn thấy một danh sách tất cả các bộ phim được lưu trữ trên máy tính của bạn.

** Bước 4: Chọn phim bạn muốn chuyển **

Nhấp vào hộp kiểm bên cạnh các bộ phim mà bạn muốn chuyển sang iPhone của mình.

** Bước 5: Nhấp vào nút "Đồng bộ hóa" **

Nhấp vào nút "Đồng bộ hóa" để chuyển phim sang iPhone của bạn.

** Bước 6: Ngắt kết nối iPhone của bạn **

Khi các bộ phim đã được chuyển, bạn có thể ngắt kết nối iPhone của mình khỏi máy tính.

**Lời khuyên:**

* Bạn cũng có thể chuyển phim sang iPhone của mình bằng dịch vụ lưu trữ đám mây, chẳng hạn như iCloud hoặc Google Drive.
* Bạn có thể chuyển phim sang iPhone của mình theo nhiều định dạng khác nhau, bao gồm MP4, MOV và MKV.
* Bạn cũng có thể chuyển phim sang iPhone của mình bằng ứng dụng của bên thứ ba.

** Hashtags: **

* #điện thoại Iphone
* #Phim
* #Chuyển khoản
* #itunes
* #Lưu trữ đám mây
=======================================
## How to transfer movies from computer to iPhone easily

**Step 1: Connect your iPhone to your computer**

The first step is to connect your iPhone to your computer. To do this, you can use a USB cable or a wireless connection.

**Step 2: Open iTunes**

Once your iPhone is connected to your computer, open iTunes.

**Step 3: Click on the "Movies" tab**

In the iTunes window, click on the "Movies" tab. This will show you a list of all the movies that are stored on your computer.

**Step 4: Select the movies you want to transfer**

Click on the checkbox next to the movies that you want to transfer to your iPhone.

**Step 5: Click on the "Sync" button**

Click on the "Sync" button to transfer the movies to your iPhone.

**Step 6: Disconnect your iPhone**

Once the movies have been transferred, you can disconnect your iPhone from your computer.

**Tips:**

* You can also transfer movies to your iPhone using a cloud storage service, such as iCloud or Google Drive.
* You can transfer movies to your iPhone in a variety of formats, including MP4, MOV, and MKV.
* You can also transfer movies to your iPhone using a third-party app.

**Hashtags:**

* #iphone
* #Movies
* #Transfer
* #itunes
* #cloud Storage

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock