Share My $13,000 Ad Set 😲Shopify Dropshipping Like A Baws

thuyhanglekha

### Bộ quảng cáo $ 13.000 của tôi: Shopify Dropshipping như một BAWS

**Giới thiệu**

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ với bạn các bước chính xác tôi đã thực hiện để ra mắt một cửa hàng Dropshipping Shopify và tạo ra hơn 13.000 đô la doanh thu chỉ trong 30 ngày.

Tôi sẽ hoàn toàn minh bạch với bạn, chia sẻ mọi thứ từ quy trình nghiên cứu sản phẩm của tôi đến chiến lược quảng cáo của tôi.Vì vậy, nếu bạn nghiêm túc về việc bắt đầu một doanh nghiệp thả xuống, đây là bài viết dành cho bạn.

** Nghiên cứu sản phẩm **

Bước đầu tiên cho bất kỳ doanh nghiệp Dropshipping thành công là tìm một sản phẩm chiến thắng.Và cách tốt nhất để làm điều đó là tìm một sản phẩm giải quyết vấn đề thực sự cho đối tượng mục tiêu của bạn.

Để làm điều này, bạn cần thực hiện một số nghiên cứu từ khóa và tìm ra những gì mọi người đang tìm kiếm trong thị trường ngách của bạn.Bạn có thể sử dụng một công cụ như Google Keyword Planner hoặc Ubersuggest để giúp bạn điều này.

Khi bạn có một danh sách các từ khóa, bạn có thể bắt đầu động não các ý tưởng sản phẩm.Hãy suy nghĩ về các sản phẩm giải quyết các vấn đề mà đối tượng mục tiêu của bạn đang tìm kiếm.

Một khi bạn có một vài ý tưởng sản phẩm, đã đến lúc bắt đầu thực hiện một số nghiên cứu về cuộc thi.Xem những sản phẩm nào đã bán tốt trong thị trường ngách của bạn và loại giá nào họ đang tính.

Thông tin này sẽ giúp bạn định giá sản phẩm của mình một cách cạnh tranh và đảm bảo rằng bạn đang cung cấp thứ gì đó mà đối tượng mục tiêu của bạn sẽ thực sự muốn mua.

** Chọn nhà cung cấp **

Khi bạn đã tìm thấy một sản phẩm mà bạn hài lòng, đã đến lúc tìm nhà cung cấp.Có một số cách khác nhau để tìm nhà cung cấp, nhưng cách dễ nhất là sử dụng một nền tảng dropshipping như Shopify hoặc Oberlo.

Các nền tảng này có một mạng lưới các nhà cung cấp được phê duyệt trước mà bạn có thể kết nối.Điều này giúp bạn dễ dàng tìm thấy một nhà cung cấp có thể đáp ứng nhu cầu của bạn và vận chuyển sản phẩm của bạn nhanh chóng và hiệu quả.

** Thiết lập cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã tìm thấy một nhà cung cấp, đã đến lúc thiết lập cửa hàng Shopify của bạn.Shopify là một nền tảng tuyệt vời để Dropshipping vì nó dễ sử dụng và nó đi kèm với một số tính năng tích hợp sẽ giúp bạn bán sản phẩm của mình.

Để thiết lập cửa hàng của bạn, bạn sẽ cần chọn một tên miền, tạo logo và thêm sản phẩm của bạn vào danh mục của bạn.Shopify làm cho quá trình này thực sự dễ dàng, và bạn có thể có cửa hàng của mình và chạy trong vài phút.

** Chạy quảng cáo của bạn **

Bước tiếp theo là bắt đầu chạy quảng cáo để điều khiển lưu lượng truy cập đến cửa hàng của bạn.Có một số cách khác nhau để chạy quảng cáo, nhưng cách hiệu quả nhất để Dropshipping là sử dụng quảng cáo trên Facebook.

Quảng cáo Facebook là một cách tuyệt vời để nhắm mục tiêu khách hàng lý tưởng của bạn và nhận sản phẩm của bạn trước những người thực sự quan tâm đến việc mua chúng.

Để chạy quảng cáo Facebook, bạn sẽ cần tạo tài khoản quảng cáo Facebook và thiết lập một chiến dịch.Sau đó, bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình cho mọi người dựa trên sở thích, nhân khẩu học và các yếu tố khác của họ.

Khi bạn đã thiết lập chiến dịch của mình, bạn có thể bắt đầu chạy quảng cáo và theo dõi kết quả của mình.Phải mất một thời gian để tìm ra những gì hoạt động tốt nhất, nhưng một khi bạn làm, bạn có thể bắt đầu tạo ra nhiều doanh số từ quảng cáo Facebook của mình.

** Mở rộng quy mô doanh nghiệp của bạn **

Khi bạn bắt đầu tạo doanh số từ cửa hàng Shopify của mình, đã đến lúc bắt đầu mở rộng quy mô doanh nghiệp của bạn.Cách tốt nhất để làm điều này là đầu tư vào quảng cáo và tiếp thị nội dung trả tiền.

Quảng cáo trả tiền có thể giúp bạn tiếp cận đối tượng rộng hơn và có được nhiều người đến thăm cửa hàng của bạn.Tiếp thị nội dung có thể giúp bạn xây dựng niềm tin với khán giả của mình và tạo ra nhiều doanh số hơn.

Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu một doanh nghiệp Dropshipping thành công và tạo ra hơn 13.000 đô la doanh thu chỉ trong 30 ngày.

### 5 hashtags

* #ShopifyDropshipping
* #Vận chuyển thả
* #Commerce
* #việc kinh doanh
* #entrepreneur
=======================================
### My $13,000 Ad Set: Shopify Dropshipping Like A Baws

**Introduction**

In this article, I'm going to share with you the exact steps I took to launch a Shopify dropshipping store and generate over $13,000 in sales in just 30 days.

I'm going to be completely transparent with you, sharing everything from my product research process to my ad strategy. So if you're serious about starting a dropshipping business, this is the article for you.

**Product Research**

The first step to any successful dropshipping business is finding a winning product. And the best way to do that is to find a product that solves a real problem for your target audience.

To do this, you need to do some keyword research and figure out what people are searching for in your niche. You can use a tool like Google Keyword Planner or Ubersuggest to help you with this.

Once you have a list of keywords, you can start brainstorming product ideas. Think about products that solve the problems that your target audience is searching for.

Once you have a few product ideas, it's time to start doing some research on the competition. See what products are already selling well in your niche, and what kind of prices they're charging.

This information will help you to price your product competitively and make sure that you're offering something that your target audience will actually want to buy.

**Choosing a Supplier**

Once you've found a product that you're happy with, it's time to find a supplier. There are a number of different ways to find suppliers, but the easiest way is to use a dropshipping platform like Shopify or Oberlo.

These platforms have a network of pre-approved suppliers that you can connect with. This makes it easy to find a supplier that can meet your needs and get your products shipped quickly and efficiently.

**Setting Up Your Store**

Once you've found a supplier, it's time to set up your Shopify store. Shopify is a great platform for dropshipping because it's easy to use and it comes with a number of built-in features that will help you to sell your products.

To set up your store, you'll need to choose a domain name, create a logo, and add your products to your catalog. Shopify makes this process really easy, and you can have your store up and running in minutes.

**Running Your Ads**

The next step is to start running ads to drive traffic to your store. There are a number of different ways to run ads, but the most effective way for dropshipping is to use Facebook Ads.

Facebook Ads are a great way to target your ideal customers and get your products in front of people who are actually interested in buying them.

To run Facebook Ads, you'll need to create a Facebook ad account and set up a campaign. You can then target your ads to people based on their interests, demographics, and other factors.

Once you've set up your campaign, you can start running ads and tracking your results. It takes some time to figure out what works best, but once you do, you can start generating a lot of sales from your Facebook Ads.

**Scaling Your Business**

Once you start generating sales from your Shopify store, it's time to start scaling your business. The best way to do this is to invest in paid advertising and content marketing.

Paid advertising can help you to reach a wider audience and get more people to visit your store. Content marketing can help you to build trust with your audience and generate more sales.

By following these steps, you can start a successful dropshipping business and generate over $13,000 in sales in just 30 days.

### 5 Hashtags

* #ShopifyDropshipping
* #Dropshipping
* #ecommerce
* #Business
* #entrepreneur

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock