Tips Nuôi nick Facebook trên điện thoại bằng phần mềm tối ưu

#FacebookNickName #phone #OptimalSoftware #ChangenickName #NickNamechange ** Cách thay đổi biệt danh Facebook của bạn trên điện thoại của bạn **

Biệt danh Facebook của bạn là tên xuất hiện bên cạnh ảnh hồ sơ của bạn trên dòng thời gian của bạn và trong kết quả tìm kiếm.Đó là một cách tuyệt vời để cá nhân hóa tài khoản của bạn và giúp mọi người dễ dàng tìm thấy bạn hơn.

Nếu bạn đang sử dụng ứng dụng Facebook trên điện thoại, việc thay đổi biệt danh của bạn thật dễ dàng.Chỉ cần làm theo các bước sau:

1. Mở ứng dụng Facebook trên điện thoại của bạn.
2. Nhấn vào biểu tượng ** menu ** (ba dòng ở góc trên cùng bên phải).
3. Nhấn ** Cài đặt & Quyền riêng tư **.
4. Nhấn ** Cài đặt **.
5. Nhấn ** Tên **.
6. Nhấn ** biệt danh **.
7. Nhập biệt danh mới của bạn và nhấn ** Lưu **.

Biệt danh của bạn sẽ được thay đổi ngay lập tức.

** Lưu ý: ** Bạn chỉ có thể thay đổi biệt danh của mình cứ sau 60 ngày.

** Tôi có thể thay đổi biệt danh Facebook của mình trên máy tính không? **

Có, bạn cũng có thể thay đổi biệt danh Facebook của mình trên máy tính.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web Facebook trong trình duyệt của bạn.
2. Nhấp vào mũi tên ** xuống bên cạnh tên của bạn ở góc trên cùng bên phải.
3. Nhấp vào ** Cài đặt **.
4. Nhấp vào ** Tên **.
5. Nhấp vào ** Biệt danh **.
6. Nhập biệt danh mới của bạn và nhấp vào ** Lưu **.

Biệt danh của bạn sẽ được thay đổi ngay lập tức.

** Điều gì xảy ra khi tôi thay đổi biệt danh Facebook của mình? **

Khi bạn thay đổi biệt danh Facebook của mình, biệt danh cũ của bạn sẽ bị xóa và biệt danh mới của bạn sẽ được sử dụng ở mọi nơi trên Facebook.Điều này bao gồm dòng thời gian, kết quả tìm kiếm của bạn và trong các thông báo mà bạn gửi cho người khác.

** Tôi có thể thay đổi biệt danh Facebook của mình thành tên thật của mình không? **

Có, bạn có thể thay đổi biệt danh Facebook của bạn trở lại tên thật của bạn bất cứ lúc nào.Để thực hiện việc này, hãy làm theo các bước trên và nhập tên thật của bạn trong trường ** biệt danh **.

** Tôi có thể thay đổi biệt danh Facebook của mình thành bất cứ điều gì tôi muốn không? **

Không, có một số hạn chế về những gì bạn có thể sử dụng làm biệt danh Facebook của bạn.Biệt danh của bạn không thể chứa bất kỳ điều nào sau đây:

* Ngôn ngữ tục tĩu hoặc gây khó chịu
* Lời nói ghét
* Tên được đăng ký nhãn hiệu
* Thông tin cá nhân (như số điện thoại hoặc địa chỉ email của bạn)

Nếu bạn cố gắng sử dụng một biệt danh vi phạm các hạn chế này, Facebook sẽ không cho phép bạn lưu nó.

** Cách thay đổi biệt danh Facebook của bạn trên các thiết bị khác **

Khi bạn đã thay đổi biệt danh Facebook của mình trên một thiết bị, nó sẽ được thay đổi trên tất cả các thiết bị khác của bạn.Điều này bao gồm máy tính, điện thoại và máy tính bảng của bạn.

** 5 hashtags cho biệt danh Facebook **

* #FacebookNickName
* #điện thoại
* #OptimalSoftware
* #ChangenickName
* #NickNamechange
=======================================
#FacebookNickName #phone #OptimalSoftware #ChangenickName #NickNamechange **How to Change Your Facebook Nickname on Your Phone**

Your Facebook nickname is the name that appears next to your profile picture on your timeline and in search results. It's a great way to personalize your account and make it easier for people to find you.

If you're using the Facebook app on your phone, changing your nickname is easy. Just follow these steps:

1. Open the Facebook app on your phone.
2. Tap the **Menu** icon (three lines in the top right corner).
3. Tap **Settings & Privacy**.
4. Tap **Settings**.
5. Tap **Name**.
6. Tap **Nickname**.
7. Enter your new nickname and tap **Save**.

Your nickname will be changed immediately.

**Note:** You can only change your nickname once every 60 days.

**Can I Change My Facebook Nickname on a Computer?**

Yes, you can also change your Facebook nickname on a computer. To do this, follow these steps:

1. Go to the Facebook website in your browser.
2. Click the **Down arrow** next to your name in the top right corner.
3. Click **Settings**.
4. Click **Name**.
5. Click **Nickname**.
6. Enter your new nickname and click **Save**.

Your nickname will be changed immediately.

**What Happens When I Change My Facebook Nickname?**

When you change your Facebook nickname, your old nickname will be deleted and your new nickname will be used everywhere on Facebook. This includes your timeline, search results, and in the notifications that you send to other people.

**Can I Change My Facebook Nickname Back to My Real Name?**

Yes, you can change your Facebook nickname back to your real name at any time. To do this, follow the steps above and enter your real name in the **Nickname** field.

**Can I Change My Facebook Nickname to Anything I Want?**

No, there are some restrictions on what you can use as your Facebook nickname. Your nickname cannot contain any of the following:

* Profane or offensive language
* Hate speech
* Trademarked names
* Personal information (such as your phone number or email address)

If you try to use a nickname that violates these restrictions, Facebook will not allow you to save it.

**How to Change Your Facebook Nickname on Other Devices**

Once you've changed your Facebook nickname on one device, it will be changed on all of your other devices automatically. This includes your computer, phone, and tablet.

**5 Hashtags for Facebook Nicknames**

* #FacebookNickName
* #phone
* #OptimalSoftware
* #ChangenickName
* #NickNamechange

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock