Share Overview demo 2checkout dashboard

#2checkout #ec Commerce #Paymentgateway #dashboard #Demo ## Tổng quan về bảng điều khiển 2CheckOut

Bảng điều khiển 2Checkout là một vị trí trung tâm nơi bạn có thể quản lý tài khoản 2Checkout của mình.Bạn có thể sử dụng bảng điều khiển để xem các giao dịch, báo cáo, cài đặt và nhiều hơn nữa.

Để truy cập bảng điều khiển, hãy đăng nhập vào tài khoản 2Checkout của bạn và nhấp vào liên kết "Bảng điều khiển" trong thanh điều hướng hàng đầu.

Bảng điều khiển được chia thành một số phần:

*** Giao dịch: ** Phần này hiển thị danh sách tất cả các giao dịch gần đây của bạn.Bạn có thể lọc các giao dịch theo ngày, trạng thái và phương thức thanh toán.
*** Báo cáo: ** Phần này cung cấp cho bạn các báo cáo chi tiết về doanh số, khách hàng và sản phẩm của bạn.
*** Cài đặt: ** Phần này cho phép bạn quản lý cài đặt tài khoản 2CheckOut của mình, chẳng hạn như tùy chọn thanh toán, phương thức vận chuyển và thuế của bạn.
*** Trợ giúp: ** Phần này cung cấp cho bạn quyền truy cập vào tài nguyên hỗ trợ của 2Checkout.

Bảng điều khiển 2Checkout là một công cụ có giá trị để quản lý tài khoản 2Checkout của bạn.Nó cung cấp cho bạn một vị trí trung tâm nơi bạn có thể xem tất cả thông tin tài khoản của mình và thay đổi cài đặt của bạn.

## Bản demo của bảng điều khiển 2checkout

Đây là bản demo của bảng điều khiển 2Checkout:

[!

Trong bản demo này, bạn có thể thấy các phần khác nhau của bảng điều khiển và cách sử dụng chúng.

## Phần kết luận

Bảng điều khiển 2Checkout là một công cụ mạnh mẽ có thể giúp bạn quản lý tài khoản 2CheckOut của mình.Nếu bạn là một thương gia 2Checkout, tôi khuyến khích bạn dành một chút thời gian để làm quen với bảng điều khiển.Bạn sẽ thấy nó là một nguồn tài nguyên có giá trị.

## hashtags

* #2checkout
* #Commerce
* #cổng thanh toán
* #Bảng điều khiển
* #thử nghiệm
=======================================
#2checkout #ecommerce #Paymentgateway #dashboard #Demo ## Overview of the 2Checkout Dashboard

The 2Checkout dashboard is a central location where you can manage your 2Checkout account. You can use the dashboard to view your transactions, reports, settings, and more.

To access the dashboard, log in to your 2Checkout account and click on the "Dashboard" link in the top navigation bar.

The dashboard is divided into several sections:

* **Transactions:** This section shows a list of all your recent transactions. You can filter the transactions by date, status, and payment method.
* **Reports:** This section provides you with detailed reports on your sales, customers, and products.
* **Settings:** This section allows you to manage your 2Checkout account settings, such as your payment preferences, shipping methods, and taxes.
* **Help:** This section provides you with access to 2Checkout's support resources.

The 2Checkout dashboard is a valuable tool for managing your 2Checkout account. It provides you with a central location where you can view all of your account information and make changes to your settings.

## Demo of the 2Checkout Dashboard

Here is a demo of the 2Checkout dashboard:

[![2Checkout Dashboard Demo](https://i.imgur.com/h556y2v.png)](https://www.2checkout.com/demo/dashboard/)

In this demo, you can see the different sections of the dashboard and how to use them.

## Conclusion

The 2Checkout dashboard is a powerful tool that can help you manage your 2Checkout account. If you are a 2Checkout merchant, I encourage you to take some time to familiarize yourself with the dashboard. You will find it to be a valuable resource.

## Hashtags

* #2checkout
* #ecommerce
* #Paymentgateway
* #dashboard
* #Demo

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock