Paypal add thẻ nhưng chưa add 4 số thì đã là verified chưa ?

trandiepluuly

#PayPal #card #Verification #payment #security ## ** PayPal thêm thẻ nhưng chưa thêm 4 số, nó có được xác minh không? **

Khi bạn thêm một thẻ vào tài khoản PayPal của bạn, bạn có thể tự hỏi liệu nó có được xác minh không.Rốt cuộc, bạn muốn đảm bảo rằng các khoản thanh toán của bạn được bảo mật.

Vì vậy, nó có nghĩa là gì nếu PayPal thêm thẻ nhưng chưa thêm 4 số?

** Nó có phải là một thẻ đã được xác minh không? **

Không, nó không phải là một thẻ được xác minh.

Khi bạn thêm thẻ vào tài khoản PayPal của mình, PayPal sẽ gửi mã xác minh đến số điện thoại hoặc địa chỉ email của bạn.Bạn cần nhập mã này để xác minh thẻ của bạn.

Khi bạn đã xác minh thẻ của mình, PayPal sẽ thêm 4 chữ số cuối cùng của số thẻ vào tài khoản của bạn.Điều này có nghĩa là thẻ của bạn hiện đã được xác minh đầy đủ và bạn có thể sử dụng nó để thanh toán.

** Tại sao điều quan trọng là phải xác minh thẻ của bạn? **

Điều quan trọng là phải xác minh thẻ của bạn vì nó giúp bảo vệ tài khoản của bạn khỏi gian lận.Khi bạn xác minh thẻ của mình, về cơ bản bạn sẽ nói với PayPal rằng bạn là người dùng thẻ được ủy quyền.Điều này làm cho người khác khó sử dụng thẻ của bạn để mua hàng trái phép.

** Làm thế nào tôi có thể xác minh thẻ của tôi? **

Để xác minh thẻ của bạn, bạn sẽ cần nhập mã xác minh mà PayPal đã gửi cho bạn.Bạn có thể tìm thấy mã này trong email từ PayPal hoặc trong tin nhắn văn bản.

Khi bạn đã nhập mã, PayPal sẽ thêm 4 chữ số cuối cùng của số thẻ vào tài khoản của bạn.Điều này có nghĩa là thẻ của bạn hiện đã được xác minh đầy đủ và bạn có thể sử dụng nó để thanh toán.

** Điều gì xảy ra nếu tôi không xác minh thẻ của mình? **

Nếu bạn không xác minh thẻ của mình, bạn sẽ không thể sử dụng nó để thanh toán.Bạn cũng sẽ bị giới hạn về số tiền bạn có thể rút khỏi tài khoản PayPal của mình.

Để tránh những vấn đề này, điều quan trọng là phải xác minh thẻ của bạn càng sớm càng tốt.

## 5 hashtags

* #PayPal
* #thẻ
* #Xác minh
* #sự chi trả
* #bảo vệ
=======================================
#PayPal #card #Verification #payment #security ## **PayPal Adds the Card but Has Not Added 4 Numbers, Is it a Verified?**

When you add a card to your PayPal account, you may be wondering if it's been verified. After all, you want to make sure that your payments are secure.

So, what does it mean if PayPal adds the card but hasn't added the 4 numbers?

**Is it a verified card?**

No, it's not a verified card.

When you add a card to your PayPal account, PayPal will send a verification code to your phone number or email address. You need to enter this code to verify your card.

Once you've verified your card, PayPal will add the last 4 digits of your card number to your account. This means that your card is now fully verified and you can use it to make payments.

**Why is it important to verify your card?**

It's important to verify your card because it helps to protect your account from fraud. When you verify your card, you're essentially telling PayPal that you're the authorized user of the card. This makes it more difficult for someone else to use your card to make unauthorized purchases.

**How can I verify my card?**

To verify your card, you'll need to enter the verification code that PayPal sent to you. You can find this code in an email from PayPal or in a text message.

Once you've entered the code, PayPal will add the last 4 digits of your card number to your account. This means that your card is now fully verified and you can use it to make payments.

**What happens if I don't verify my card?**

If you don't verify your card, you won't be able to use it to make payments. You'll also be limited in the amount of money you can withdraw from your PayPal account.

To avoid these problems, it's important to verify your card as soon as possible.

## 5 Hashtags

* #PayPal
* #card
* #Verification
* #payment
* #security

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock