Paypal dùng mail phụ có bị tìm ra mail chính ?

giabinhlekim

#PayPal #Email #FindEmail #MainEmail #Account

** có thể sử dụng thêm một email để tìm email chính không? **

Có, PayPal có thể sử dụng thêm một email để tìm email chính.Khi bạn tạo một tài khoản PayPal, bạn được yêu cầu cung cấp địa chỉ email của mình.Địa chỉ email này được sử dụng để đăng nhập vào tài khoản của bạn và để nhận thông báo về các giao dịch của bạn.Tuy nhiên, bạn cũng có thể thêm một địa chỉ email vào tài khoản của mình.Địa chỉ email bổ sung này có thể được sử dụng để xác minh tài khoản của bạn hoặc đặt lại mật khẩu của bạn.

Nếu bạn quên mật khẩu của mình, bạn có thể sử dụng địa chỉ email bổ sung của mình để đặt lại.PayPal sẽ gửi một liên kết đến địa chỉ email bổ sung của bạn.Bạn có thể nhấp vào liên kết này để đặt lại mật khẩu của bạn.

Bạn cũng có thể sử dụng địa chỉ email bổ sung của mình để xác minh tài khoản của mình.Khi bạn đăng nhập vào tài khoản PayPal của mình, bạn có thể được yêu cầu xác minh tài khoản của mình bằng cách nhấp vào liên kết được gửi đến địa chỉ email bổ sung của bạn.

Điều quan trọng cần lưu ý là địa chỉ email thêm của bạn không giống như địa chỉ email chính của bạn.Địa chỉ email chính của bạn là nơi bạn sử dụng để đăng nhập vào tài khoản PayPal của mình.Địa chỉ email bổ sung của bạn chỉ đơn giản là một địa chỉ email bổ sung mà bạn có thể sử dụng để xác minh tài khoản của mình hoặc để đặt lại mật khẩu.

Dưới đây là các bước về cách thêm địa chỉ email bổ sung vào tài khoản PayPal của bạn:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab "Cài đặt".
3. Nhấp vào tab "Thông tin cá nhân".
4. Trong phần "Email", nhấp vào liên kết "Thêm địa chỉ email".
5. Nhập địa chỉ email bổ sung của bạn và nhấp vào nút "Thêm địa chỉ email".

Địa chỉ email bổ sung của bạn sẽ được thêm vào tài khoản PayPal của bạn.Bây giờ bạn có thể sử dụng địa chỉ email này để xác minh tài khoản của mình hoặc đặt lại mật khẩu.

** Hashtags: **

#PayPal
#E-mail
#FindEmail
#MainEmail
#Tài khoản
=======================================
#PayPal #Email #FindEmail #MainEmail #Account

**Can Paypal use an extra email to find the main email?**

Yes, PayPal can use an extra email to find the main email. When you create a PayPal account, you are asked to provide your email address. This email address is used to log in to your account and to receive notifications about your transactions. However, you can also add an extra email address to your account. This extra email address can be used to verify your account or to reset your password.

If you forget your password, you can use your extra email address to reset it. PayPal will send a link to your extra email address. You can click on this link to reset your password.

You can also use your extra email address to verify your account. When you log in to your PayPal account, you may be asked to verify your account by clicking on a link that is sent to your extra email address.

It is important to note that your extra email address is not the same as your primary email address. Your primary email address is the one that you use to log in to your PayPal account. Your extra email address is simply an additional email address that you can use to verify your account or to reset your password.

Here are the steps on how to add an extra email address to your PayPal account:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click on the "Settings" tab.
3. Click on the "Personal Information" tab.
4. Under the "Email" section, click on the "Add an Email Address" link.
5. Enter your extra email address and click on the "Add Email Address" button.

Your extra email address will be added to your PayPal account. You can now use this email address to verify your account or to reset your password.

**Hashtags:**

#PayPal
#Email
#FindEmail
#MainEmail
#Account

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock