Share Shopify Tutorial For Beginners

kimdannguyenbao

** #Shopify #Tutorial #Ec Commerce #EcommerCetutorial #EcommerCetips **

** Hướng dẫn Shopify cho người mới bắt đầu **

Shopify là một nền tảng thương mại điện tử hàng đầu cho phép bạn tạo và bán cửa hàng trực tuyến của riêng bạn.Thật dễ dàng để sử dụng, ngay cả khi bạn là người mới bắt đầu hoàn chỉnh.Trong hướng dẫn này, tôi sẽ hướng dẫn bạn trong quá trình tạo một cửa hàng Shopify và bán sản phẩm đầu tiên của bạn.

** 1.Tạo một tài khoản Shopify **

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản Shopify.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Shopify và nhấp vào nút "Bắt đầu".

** 2.Chọn một kế hoạch **

Shopify cung cấp ba kế hoạch khác nhau: Shopify, Shopify và Shopify tiên tiến.Kế hoạch Shopify cơ bản là miễn phí trong 14 ngày, và sau đó có giá $ 29/tháng.Kế hoạch Shopify có giá 79 đô la/tháng và kế hoạch tiên tiến của Shopify có giá $ 299/tháng.

** 3.Chọn một chủ đề**

Chủ đề của bạn là thiết kế của cửa hàng trực tuyến của bạn.Shopify cung cấp một loạt các chủ đề để lựa chọn, vì vậy bạn có thể tìm thấy một chủ đề phù hợp với thương hiệu của bạn.

**4.Thêm sản phẩm **

Bây giờ là lúc để thêm sản phẩm vào cửa hàng của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào tab "Sản phẩm" trong bảng điều khiển Shopify của bạn.

** 5.Thiết lập vận chuyển và thanh toán **

Bạn cần thiết lập vận chuyển và thanh toán cho cửa hàng của mình để khách hàng có thể mua sản phẩm của bạn.Shopify làm cho điều này dễ dàng làm.

** 6.Quảng bá cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã thiết lập cửa hàng của mình, bạn cần quảng bá nó để mọi người có thể tìm thấy nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách sử dụng phương tiện truyền thông xã hội, quảng cáo trả tiền và tối ưu hóa công cụ tìm kiếm (SEO).

** 7.Bắt đầu bán!**

Khi bạn đã quảng bá cửa hàng của mình, bạn đã sẵn sàng để bắt đầu bán!Khách hàng có thể mua sản phẩm của bạn bằng cách nhấp vào nút "Thêm vào giỏ hàng" và sau đó theo quy trình thanh toán.

**Phần kết luận**

Tạo một cửa hàng Shopify rất dễ dàng, ngay cả khi bạn là người mới bắt đầu hoàn toàn.Bằng cách làm theo hướng dẫn này, bạn có thể có cửa hàng trực tuyến của riêng mình và chạy ngay lập tức.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho hướng dẫn Shopify của mình: **

* #Shopify
* #Tutorial
* #Commerce
* #EcommerCetutorial
* #EcommerCetips
=======================================
**#Shopify #Tutorial #ecommerce #EcommerCetutorial #EcommerCetips**

**Shopify Tutorial for Beginners**

Shopify is a leading e-commerce platform that allows you to create and sell your own online store. It's easy to use, even if you're a complete beginner. In this tutorial, I'll walk you through the process of creating a Shopify store and selling your first product.

**1. Create a Shopify account**

The first step is to create a Shopify account. You can do this by visiting the Shopify website and clicking on the "Get Started" button.

**2. Choose a plan**

Shopify offers three different plans: Basic Shopify, Shopify, and Advanced Shopify. The Basic Shopify plan is free for 14 days, and then costs $29/month. The Shopify plan costs $79/month, and the Advanced Shopify plan costs $299/month.

**3. Choose a theme**

Your theme is the design of your online store. Shopify offers a variety of themes to choose from, so you can find one that fits your brand.

**4. Add products**

Now it's time to add products to your store. You can do this by clicking on the "Products" tab in your Shopify dashboard.

**5. Set up shipping and payments**

You need to set up shipping and payments for your store so that customers can purchase your products. Shopify makes this easy to do.

**6. Promote your store**

Once you've set up your store, you need to promote it so that people can find it. You can do this by using social media, paid advertising, and search engine optimization (SEO).

**7. Start selling!**

Once you've promoted your store, you're ready to start selling! Customers can purchase your products by clicking on the "Add to Cart" button and then following the checkout process.

**Conclusion**

Creating a Shopify store is easy, even if you're a complete beginner. By following this tutorial, you can have your own online store up and running in no time.

**Here are 5 hashtags that you can use for your Shopify tutorial:**

* #Shopify
* #Tutorial
* #ecommerce
* #EcommerCetutorial
* #EcommerCetips

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock