Tips Thanh toán tiền mua hàng trên amazon tại combini Nhật Bản

diemloc125

### Cách thanh toán cho các giao dịch mua Amazon tại Combini Nhật Bản

** 1.Đặt hàng các mặt hàng của bạn từ Amazon.co.jp **

Bước đầu tiên là đặt hàng các mặt hàng của bạn từ Amazon.co.jp.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web và thêm các mục bạn muốn vào giỏ hàng của bạn.Khi bạn đã mua sắm xong, nhấp vào nút "Tiến hành thanh toán".

** 2.Chọn tùy chọn "Thanh toán tại cửa hàng tiện lợi" ** **

Trên trang thanh toán, bạn sẽ được cung cấp tùy chọn thanh toán cho đơn đặt hàng của mình tại một cửa hàng tiện lợi.Chọn tùy chọn này và nhấp vào nút "Tiếp tục".

** 3.Chọn cửa hàng tiện lợi của bạn **

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu chọn cửa hàng tiện lợi của bạn.Bạn có thể chọn từ bất kỳ cửa hàng nào sau đây:

* 7-Eleven
* Chợ gia đình
* Lawson
* Ministop

**4.In phiếu thanh toán của bạn **

Khi bạn đã chọn cửa hàng tiện lợi của mình, bạn sẽ được trao phiếu thanh toán.In cái này trượt ra và mang nó theo bạn đến cửa hàng.

** 5.Trả tiền cho đơn đặt hàng của bạn tại cửa hàng tiện lợi **

Khi bạn đến cửa hàng tiện lợi, hãy cho nhân viên thu ngân phiếu thanh toán của bạn.Nhân viên thu ngân sẽ quét mã vạch trên phiếu và sau đó thu tiền thanh toán của bạn.

** 6.Nhận email xác nhận của bạn **

Khi khoản thanh toán của bạn đã được xử lý, bạn sẽ nhận được một email xác nhận từ Amazon.Email này sẽ bao gồm một số theo dõi để bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của mình.

** Mẹo thanh toán cho các giao dịch mua Amazon tại cửa hàng tiện lợi của Nhật Bản **

* Hãy chắc chắn rằng bạn có đủ tiền mặt để trả cho đơn đặt hàng của mình.Cửa hàng tiện lợi sẽ không thể chấp nhận thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.
* Giữ cho thanh toán của bạn trượt an toàn.Bạn sẽ cần phải trình bày phiếu này cho nhân viên thu ngân khi bạn trả tiền cho đơn đặt hàng của mình.
* Kiểm tra email của bạn để biết email xác nhận.Email này sẽ bao gồm một số theo dõi để bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của mình.

### hashtags

* #Amazonjapan
* #cửa hàng tiện dụng
* #sự chi trả
* #mua sắm
* #Nhật Bản
=======================================
### How to Pay for Amazon Purchases at a Japanese Combini

**1. Order your items from Amazon.co.jp**

The first step is to order your items from Amazon.co.jp. You can do this by visiting the website and adding the items you want to your cart. Once you have finished shopping, click on the "Proceed to checkout" button.

**2. Select the "Pay at a convenience store" option**

On the checkout page, you will be given the option to pay for your order at a convenience store. Select this option and click on the "Continue" button.

**3. Choose your convenience store**

You will then be asked to choose your convenience store. You can select from any of the following stores:

* 7-Eleven
* FamilyMart
* Lawson
* Ministop

**4. Print your payment slip**

Once you have selected your convenience store, you will be given a payment slip. Print this slip out and take it with you to the store.

**5. Pay for your order at the convenience store**

When you arrive at the convenience store, show the cashier your payment slip. The cashier will scan the barcode on the slip and then collect your payment.

**6. Receive your confirmation email**

Once your payment has been processed, you will receive a confirmation email from Amazon. This email will include a tracking number so you can track your order.

**Tips for paying for Amazon purchases at a Japanese convenience store**

* Make sure you have enough cash to pay for your order. The convenience store will not be able to accept credit cards or debit cards.
* Keep your payment slip safe. You will need to present this slip to the cashier when you pay for your order.
* Check your email for a confirmation email. This email will include a tracking number so you can track your order.

### Hashtags

* #Amazonjapan
* #ConvenIencestore
* #payment
* #Shopping
* #Japan

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock