TRX AirDrop YouTube

#TRX #Airdrop #youtube #cryptocurrency #BlockChain ** Trx AirDrop YouTube: Những gì bạn cần biết **

Tron (TRX) là một giao thức blockchain phi tập trung nhằm tạo ra một hệ sinh thái giải trí toàn cầu.Tron Foundation đang tặng mã thông báo TRX miễn phí cho người dùng YouTube, những người xem các video cụ thể và đăng ký vào một số kênh nhất định.

** Cách lấy AirDrop TRX trên YouTube **

Để có được Trx Airdrop trên YouTube, bạn cần thực hiện như sau:

1. ** Tạo ví TronLink. ** TronLink là ví dựa trên web mà bạn có thể sử dụng để lưu trữ mã thông báo TRX của mình.Bạn có thể tạo một ví TronLink bằng cách truy cập trang web TronLink.
2. ** Sao chép địa chỉ ví TronLink của bạn. ** Khi bạn đã tạo ví TronLink, bạn sẽ cần sao chép địa chỉ ví của mình.Bạn có thể tìm thấy địa chỉ ví của mình bằng cách nhấp vào tab "Nhận" trong ví TronLink của bạn.
3. ** Xem các video cụ thể và đăng ký vào một số kênh nhất định. ** Tron Foundation đang tặng mã thông báo TRX miễn phí cho người dùng YouTube, những người xem các video cụ thể và đăng ký vào một số kênh nhất định.Bạn có thể tìm thấy một danh sách các video và kênh đủ điều kiện trên trang web Tron Foundation.
4. ** Nhập địa chỉ ví TronLink của bạn. ** Khi bạn đã xem các video đủ điều kiện và đăng ký vào các kênh đủ điều kiện, bạn sẽ cần nhập địa chỉ ví TronLink của mình trên trang web Tron Foundation.
5. ** Yêu cầu mã thông báo TRX miễn phí của bạn. ** Khi bạn đã nhập địa chỉ ví TronLink của mình, bạn sẽ có thể yêu cầu mã thông báo TRX miễn phí của mình.Các mã thông báo sẽ được gửi vào ví tronlink của bạn trong vòng vài phút.

**Lưu ý quan trọng**

Airdrop TRX trên YouTube chỉ có sẵn trong một thời gian giới hạn.Airdrop sẽ kết thúc vào ngày 28 tháng 2 năm 2023. Vì vậy, nếu bạn muốn nhận mã thông báo TRX miễn phí của mình, bạn cần phải hành động nhanh chóng.

** 5 hashtags **

* #TRX
* #Airdrop
* #youtube
* #cryptocurrency
* #BlockChain
=======================================
#TRX #Airdrop #youtube #cryptocurrency #BlockChain **Trx Airdrop YouTube: What You Need to Know**

Tron (TRX) is a decentralized blockchain protocol that aims to create a global entertainment ecosystem. The Tron Foundation is giving away free TRX tokens to YouTube users who watch specific videos and subscribe to certain channels.

**How to Get the Trx Airdrop on YouTube**

To get the Trx airdrop on YouTube, you need to do the following:

1. **Create a TronLink wallet.** TronLink is a web-based wallet that you can use to store your TRX tokens. You can create a TronLink wallet by visiting the TronLink website.
2. **Copy your TronLink wallet address.** Once you have created a TronLink wallet, you will need to copy your wallet address. You can find your wallet address by clicking on the "Receive" tab in your TronLink wallet.
3. **Watch specific videos and subscribe to certain channels.** The Tron Foundation is giving away free TRX tokens to YouTube users who watch specific videos and subscribe to certain channels. You can find a list of the eligible videos and channels on the Tron Foundation website.
4. **Enter your TronLink wallet address.** Once you have watched the eligible videos and subscribed to the eligible channels, you will need to enter your TronLink wallet address on the Tron Foundation website.
5. **Claim your free TRX tokens.** Once you have entered your TronLink wallet address, you will be able to claim your free TRX tokens. The tokens will be deposited into your TronLink wallet within a few minutes.

**Important Note**

The Trx airdrop on YouTube is only available for a limited time. The airdrop will end on February 28, 2023. So if you want to get your free TRX tokens, you need to act fast.

**5 Hashtags**

* #TRX
* #Airdrop
* #youtube
* #cryptocurrency
* #BlockChain

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock