Ask Using Your Saved for Later List at eBay Checkout

biggorilla380

** Sử dụng danh sách sau của bạn tại Ebay Checkout **

Danh sách được lưu của eBay được lưu sau này là một cách tuyệt vời để theo dõi các mặt hàng mà bạn quan tâm nhưng không muốn mua ngay lập tức.Bạn có thể thêm các mục vào danh sách đã lưu của mình từ bất kỳ trang nào trên eBay và bạn có thể truy cập danh sách của mình từ bất kỳ thiết bị nào.

Khi bạn đã sẵn sàng để kiểm tra, bạn có thể sử dụng danh sách đã lưu cho sau này để nhanh chóng thêm các mặt hàng vào giỏ hàng của bạn.Chỉ cần nhấp vào nút "Thêm vào giỏ hàng" bên cạnh mặt hàng bạn muốn mua và nó sẽ được thêm vào giỏ hàng của bạn.Bạn cũng có thể sử dụng nút "Di chuyển sang giỏ hàng" để di chuyển nhiều mục từ danh sách sau của bạn vào giỏ hàng của bạn cùng một lúc.

Nếu bạn chưa sẵn sàng kiểm tra ngay lập tức, bạn có thể lưu giỏ hàng của mình sau này.Điều này sẽ tiết kiệm nội dung giỏ hàng của bạn trong tối đa 30 ngày.Khi bạn đã sẵn sàng để xem, chỉ cần nhấp vào liên kết "View Cart" ở góc trên cùng bên phải của trang chủ eBay và giỏ hàng đã lưu của bạn sẽ ở đó.

Sử dụng danh sách được lưu của bạn cho sau khi thanh toán eBay là một cách tuyệt vời để tiết kiệm thời gian và tiền bạc.Bạn có thể dễ dàng thêm các vật phẩm vào giỏ hàng của mình mà không cần phải tìm kiếm chúng và bạn có thể lưu giỏ hàng của mình sau để bạn có thể quay lại và kiểm tra khi nào tiện lợi cho bạn.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #ebay
* #mua sắm
* #Savings
* #sự tiện lợi
* #lists
=======================================
**Using Your Saved for Later List at eBay Checkout**

eBay's Saved for Later list is a great way to keep track of items you're interested in but don't want to buy right away. You can add items to your Saved for Later list from any page on eBay, and you can access your list from any device.

When you're ready to check out, you can use your Saved for Later list to quickly add items to your cart. Simply click the "Add to Cart" button next to the item you want to buy, and it will be added to your cart. You can also use the "Move to Cart" button to move multiple items from your Saved for Later list to your cart at once.

If you're not ready to check out right away, you can save your cart for later. This will save your cart contents for up to 30 days. When you're ready to check out, simply click the "View Cart" link in the top right corner of the eBay homepage, and your saved cart will be there.

Using your Saved for Later list at eBay Checkout is a great way to save time and money. You can easily add items to your cart without having to search for them again, and you can save your cart for later so you can come back and check out when it's convenient for you.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #ebay
* #Shopping
* #Savings
* #Convenience
* #lists

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock