Share Verify your Facebook Business manager in 10 Mins

#faceBook #BusinessManager #Verification #facebookMarketing #socialmedia ** Cách xác minh người quản lý doanh nghiệp Facebook của bạn trong 10 phút **

Facebook Business Manager là một công cụ mạnh mẽ có thể giúp bạn quản lý các trang, quảng cáo và phân tích Facebook của bạn.Tuy nhiên, trước khi bạn có thể sử dụng nó, bạn cần xác minh tài khoản của mình.Đây là một quá trình đơn giản chỉ mất vài phút.

** 1.Truy cập trang web của Facebook Business Manager **

Bước đầu tiên là truy cập trang web của Facebook Business Manager.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào liên kết bên dưới:

[https://business.facebook.com/THER(https://business.facebook.com/)

** 2.Nhấp vào "Tạo trang" **

Khi bạn đang ở trên trang web Trình quản lý doanh nghiệp Facebook, bạn sẽ cần nhấp vào nút "Tạo trang".Điều này sẽ đưa bạn đến một trang nơi bạn có thể tạo một trang Facebook mới cho doanh nghiệp của mình.

** 3.Nhập thông tin kinh doanh của bạn **

Trên trang tiếp theo, bạn sẽ cần nhập thông tin kinh doanh của mình, chẳng hạn như tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.Bạn cũng sẽ cần tạo tên người dùng và mật khẩu cho tài khoản Trình quản lý doanh nghiệp Facebook của mình.

**4.Xác minh địa chỉ email của bạn **

Khi bạn đã nhập thông tin kinh doanh của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Facebook sẽ gửi cho bạn một email xác minh đến địa chỉ bạn đã nhập.Nhấp vào liên kết trong email để xác minh tài khoản của bạn.

** 5.Xác minh doanh nghiệp của bạn **

Bước cuối cùng là xác minh doanh nghiệp của bạn.Facebook sẽ yêu cầu bạn cung cấp ID do chính phủ cấp, chẳng hạn như bằng lái xe hoặc hộ chiếu.Khi bạn đã cung cấp ID của mình, Facebook sẽ xác minh doanh nghiệp của mình và bạn sẽ có thể bắt đầu sử dụng Facebook Business Manager.

**Đó là nó!Bây giờ bạn đã xác minh tài khoản Trình quản lý doanh nghiệp Facebook của mình. **

Dưới đây là một vài mẹo để sử dụng Trình quản lý doanh nghiệp Facebook:

* Sử dụng Facebook Business Manager để quản lý tất cả các trang, quảng cáo và phân tích Facebook của bạn ở một nơi.
* Sử dụng bảng điều khiển Insights để theo dõi hiệu suất của bạn và xem các chiến dịch của bạn đang hoạt động như thế nào.
* Sử dụng Trình quản lý quảng cáo để tạo và quản lý quảng cáo cho doanh nghiệp của bạn.
* Sử dụng các công cụ và tài nguyên có sẵn để giúp bạn phát triển doanh nghiệp của mình.

** 5 hashtags: **

* #facebookBusinessManager
* #facebookMarketing
* #truyền thông xã hội
* #việc kinh doanh
* #sự phát triển
=======================================
#faceBook #BusinessManager #Verification #facebookMarketing #socialmedia **How to Verify Your Facebook Business Manager in 10 Minutes**

Facebook Business Manager is a powerful tool that can help you manage your Facebook pages, ads, and analytics. However, before you can use it, you need to verify your account. This is a simple process that only takes a few minutes.

**1. Go to the Facebook Business Manager website**

The first step is to go to the Facebook Business Manager website. You can do this by clicking on the link below:

[https://business.facebook.com/](https://business.facebook.com/)

**2. Click on "Create a Page"**

Once you're on the Facebook Business Manager website, you'll need to click on the "Create a Page" button. This will take you to a page where you can create a new Facebook page for your business.

**3. Enter your business information**

On the next page, you'll need to enter your business information, such as your name, address, and phone number. You'll also need to create a username and password for your Facebook Business Manager account.

**4. Verify your email address**

Once you've entered your business information, you'll need to verify your email address. Facebook will send you a verification email to the address you entered. Click on the link in the email to verify your account.

**5. Verify your business**

The final step is to verify your business. Facebook will ask you to provide a government-issued ID, such as a driver's license or a passport. Once you've provided your ID, Facebook will verify your business and you'll be able to start using Facebook Business Manager.

**That's it! You've now verified your Facebook Business Manager account.**

Here are a few tips for using Facebook Business Manager:

* Use Facebook Business Manager to manage all of your Facebook pages, ads, and analytics in one place.
* Use the insights dashboard to track your performance and see how your campaigns are doing.
* Use the advertising manager to create and manage ads for your business.
* Use the tools and resources available to help you grow your business.

**5 Hashtags:**

* #facebookBusinessManager
* #facebookMarketing
* #socialmedia
* #Business
* #growth

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock