Share Weekend Chat - I need help with ETSY!!!

Ebay3060god

## Trò chuyện cuối tuần - Tôi cần trợ giúp với Etsy!

** Etsy là một nền tảng tuyệt vời để bán hàng thủ công, nhưng có thể khó khăn để bắt đầu.Nếu bạn chưa quen với Etsy hoặc nếu bạn gặp khó khăn khi bán sản phẩm của mình, đây là một vài mẹo có thể giúp: **

1. ** Thực hiện nghiên cứu của bạn. ** Trước khi bạn bắt đầu bán trên Etsy, hãy dành chút thời gian để nghiên cứu nền tảng và tìm hiểu những gì nó cần để thành công.Đọc Sổ tay người bán của Etsy, kiểm tra các diễn đàn và nói chuyện với những người bán khác.Điều này sẽ giúp bạn hiểu được sự trong và ngoài của Etsy và đảm bảo rằng bạn đang thiết lập cho mình thành công.
2. ** Tạo một cửa hàng tuyệt vời. ** Cửa hàng của bạn là cửa hàng trực tuyến của bạn, vì vậy điều quan trọng là đảm bảo rằng nó được thiết kế tốt và mời.Sử dụng hình ảnh chất lượng cao của các sản phẩm của bạn, viết các mô tả rõ ràng và súc tích và đảm bảo rằng các chính sách của bạn rất dễ tìm.
3. ** Giá sản phẩm của bạn cạnh tranh. ** Khi định giá sản phẩm của bạn, điều quan trọng là phải tính đến chi phí vật liệu, thời gian của bạn và đối thủ.Bạn không muốn định giá sản phẩm của mình quá cao, nhưng bạn cũng không muốn bán mình ngắn.
4. ** Quảng cáo cửa hàng của bạn. ** Khi bạn đã tạo cửa hàng của mình, bạn cần bắt đầu quảng bá nó.Có một số cách để làm điều này, chẳng hạn như phương tiện truyền thông xã hội, tiếp thị qua email và quảng cáo trả tiền.
5. ** Cung cấp dịch vụ khách hàng tuyệt vời. ** Khi khách hàng có trải nghiệm tích cực với cửa hàng của bạn, họ có nhiều khả năng quay lại và mua lại từ bạn.Hãy chắc chắn rằng bạn trả lời các yêu cầu của khách hàng một cách nhanh chóng và một cách thân thiện.

Etsy có thể là một cách tuyệt vời để bán hàng thủ công của bạn, nhưng phải mất một số nỗ lực để bắt đầu.Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể tăng cơ hội thành công.

** Hashtags: **

* #etsy
* #HandMade
* #Doanh nghiệp nhỏ
* #bán hàng trực tuyến
* #Commerce
=======================================
## Weekend Chat - I need help with Etsy!

**Etsy is a great platform for selling handmade goods, but it can be tricky to get started. If you're new to Etsy, or if you're having trouble selling your products, here are a few tips that can help:**

1. **Do your research.** Before you start selling on Etsy, take some time to research the platform and learn what it takes to be successful. Read Etsy's seller handbook, check out the forums, and talk to other sellers. This will help you understand the ins and outs of Etsy and make sure that you're setting yourself up for success.
2. **Create a great shop.** Your shop is your online storefront, so it's important to make sure that it's well-designed and inviting. Use high-quality photos of your products, write clear and concise descriptions, and make sure that your policies are easy to find.
3. **Price your products competitively.** When pricing your products, it's important to take into account the cost of materials, your time, and the competition. You don't want to price your products too high, but you also don't want to sell yourself short.
4. **Promote your shop.** Once you've created your shop, you need to start promoting it. There are a number of ways to do this, such as social media, email marketing, and paid advertising.
5. **Provide great customer service.** When customers have a positive experience with your shop, they're more likely to come back and buy from you again. Make sure that you respond to customer inquiries quickly and in a friendly manner.

Etsy can be a great way to sell your handmade goods, but it takes some effort to get started. By following these tips, you can increase your chances of success.

**Hashtags:**

* #etsy
* #HandMade
* #SmallBusiness
* #OnlineSelling
* #ecommerce

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock