Share $0-$2,700 In 7 Days Shopify Dropshipping With Facebook Ads

conghaudenali

** #Shopify #Dropshipping #facebookads #Ec Commerce #startup **

** Cách tôi kiếm được 2.700 đô la trong 7 ngày Dropshipping trên Shopify với quảng cáo Facebook **

**Giới thiệu**

Dropshipping là một mô hình kinh doanh nơi bạn bán sản phẩm trực tuyến mà không bao giờ phải mang theo bất kỳ hàng tồn kho nào.Khi khách hàng đặt hàng trên cửa hàng của bạn, bạn chỉ cần mua sản phẩm từ nhà cung cấp và chuyển trực tiếp đến khách hàng.Đây có thể là một mô hình kinh doanh rất sinh lợi, vì bạn có khả năng kiếm được nhiều tiền với rất ít đầu tư.

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ với bạn chính xác cách tôi kiếm được 2.700 đô la trong 7 ngày Dropshipping trên Shopify với quảng cáo trên Facebook.Tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc chọn một sản phẩm đến chạy quảng cáo Facebook thành công.Vì vậy, nếu bạn quan tâm đến việc bắt đầu một doanh nghiệp Dropshipping, hoặc bạn chỉ muốn tìm hiểu thêm về cách kiếm tiền trực tuyến, thì hãy tiếp tục đọc!

** Chọn một sản phẩm **

Bước đầu tiên để bắt đầu một doanh nghiệp Dropshipping là chọn một sản phẩm để bán.Khi chọn một sản phẩm, có một vài điều bạn cần ghi nhớ.

*** Sản phẩm nên có nhu cầu cao. ** Bạn muốn chọn một sản phẩm mà mọi người thực sự đang tìm kiếm.Bạn có thể làm điều này bằng cách thực hiện một số nghiên cứu về Google Trends hoặc Amazon.
*** Sản phẩm nên có tỷ suất lợi nhuận cao. ** Bạn muốn đảm bảo rằng bạn có thể kiếm được lợi nhuận tốt cho mỗi lần bán.Bạn có thể tính tỷ lệ lợi nhuận của mình bằng cách trừ đi chi phí của sản phẩm từ giá bán.
*** Sản phẩm sẽ dễ dàng vận chuyển. ** Bạn muốn chọn một sản phẩm dễ vận chuyển và không yêu cầu xử lý đặc biệt.

Khi bạn đã tìm thấy một sản phẩm đáp ứng tất cả các tiêu chí này, bạn có thể chuyển sang bước tiếp theo.

** Thiết lập cửa hàng Shopify của bạn **

Shopify là một nền tảng thương mại điện tử giúp bạn dễ dàng tạo và quản lý một cửa hàng trực tuyến.Để thiết lập cửa hàng Shopify của bạn, chỉ cần truy cập trang web Shopify và nhấp vào nút "Bắt đầu".Sau đó, bạn sẽ được nhắc nhập địa chỉ email của bạn và tạo mật khẩu.

Khi bạn đã tạo tài khoản Shopify của mình, bạn có thể bắt đầu thêm sản phẩm vào cửa hàng của mình.Để làm điều này, chỉ cần nhấp vào tab "Sản phẩm" và nhấp vào nút "Thêm sản phẩm".Sau đó, bạn sẽ được nhắc nhập tiêu đề sản phẩm, mô tả, giá cả và hình ảnh.

Bạn cũng có thể thiết lập các tùy chọn vận chuyển và thanh toán của mình tại thời điểm này.Shopify cung cấp nhiều tùy chọn vận chuyển, vì vậy bạn có thể chọn một tùy chọn phù hợp nhất với nhu cầu của bạn.Bạn cũng có thể chấp nhận thanh toán thông qua PayPal, thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ.

** Chạy quảng cáo Facebook **

Khi bạn đã thiết lập cửa hàng Shopify của mình, bạn có thể bắt đầu chạy quảng cáo Facebook.Quảng cáo Facebook là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng mục tiêu và hướng lưu lượng truy cập đến cửa hàng của bạn.

Để tạo quảng cáo trên Facebook, chỉ cần truy cập Trình quản lý quảng cáo Facebook và nhấp vào nút "Tạo chiến dịch".Sau đó, bạn sẽ được nhắc chọn mục tiêu chiến dịch của bạn.Đối với hướng dẫn này, chúng tôi sẽ sử dụng mục tiêu "Chuyển đổi".

Tiếp theo, bạn sẽ cần chọn đối tượng mục tiêu của mình.Bạn có thể nhắm mục tiêu mọi người dựa trên tuổi, giới tính, sở thích và vị trí của họ.Bạn cũng có thể nhắm mục tiêu những người đã truy cập trang web của bạn hoặc tham gia với trang Facebook của bạn.

Khi bạn đã chọn đối tượng mục tiêu của mình, bạn có thể tạo quảng cáo của mình.Bạn sẽ cần nhập một tiêu đề, văn bản cơ thể và hình ảnh.Bạn cũng có thể thêm nút Call to Action.

Khi bạn hoàn thành việc tạo quảng cáo của mình, bạn có thể nhấp vào nút "Xuất bản".Quảng cáo của bạn sau đó sẽ được phê duyệt và bắt đầu chạy.

** Theo dõi kết quả của bạn **

Bước cuối cùng là theo dõi kết quả của bạn.Bạn có thể theo dõi doanh số, lưu lượng truy cập và chuyển đổi của mình trong bảng điều khiển Shopify.Bạn cũng có thể sử dụng Facebook Analytics để theo dõi hiệu suất quảng cáo của mình.

**Phần kết luận**

Dropshipping có thể là một mô hình kinh doanh rất sinh lợi và có thể kiếm được nhiều tiền với rất ít đầu tư.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể bắt đầu kinh doanh Dropshipping của riêng mình và bắt đầu kiếm tiền ngay hôm nay.

** 5 hashtags **

* #Vận chuyển thả
* #Shopify
* #facebookads
* #Commerce
* #startup
=======================================
**#shopify #Dropshipping #facebookads #ecommerce #startup**

**How I Made $2,700 in 7 Days Dropshipping on Shopify with Facebook Ads**

**Introduction**

Dropshipping is a business model where you sell products online without ever having to carry any inventory. When a customer places an order on your store, you simply purchase the product from a supplier and have it shipped directly to the customer. This can be a very lucrative business model, as you can potentially make a lot of money with very little investment.

In this article, I'm going to share with you exactly how I made $2,700 in 7 days dropshipping on Shopify with Facebook ads. I'll cover everything from choosing a product to running successful Facebook ads. So if you're interested in starting a dropshipping business, or you just want to learn more about how to make money online, then keep reading!

**Choosing a Product**

The first step to starting a dropshipping business is choosing a product to sell. When choosing a product, there are a few things you need to keep in mind.

* **The product should be in high demand.** You want to choose a product that people are actually looking for. You can do this by doing some research on Google Trends or Amazon.
* **The product should have a high profit margin.** You want to make sure that you're able to make a good profit on each sale. You can calculate your profit margin by subtracting the cost of the product from the sale price.
* **The product should be easy to ship.** You want to choose a product that is easy to ship and doesn't require any special handling.

Once you've found a product that meets all of these criteria, you can move on to the next step.

**Setting up Your Shopify Store**

Shopify is an e-commerce platform that makes it easy to create and manage an online store. To set up your Shopify store, simply visit the Shopify website and click on the "Get Started" button. You'll then be prompted to enter your email address and create a password.

Once you've created your Shopify account, you can start adding products to your store. To do this, simply click on the "Products" tab and click on the "Add Product" button. You'll then be prompted to enter the product title, description, price, and images.

You can also set up your shipping and payment options at this time. Shopify offers a variety of shipping options, so you can choose the one that best suits your needs. You can also accept payments through PayPal, credit cards, and debit cards.

**Running Facebook Ads**

Once you've set up your Shopify store, you can start running Facebook ads. Facebook ads are a great way to reach a targeted audience and drive traffic to your store.

To create a Facebook ad, simply go to the Facebook Ads Manager and click on the "Create Campaign" button. You'll then be prompted to select your campaign objective. For this tutorial, we'll be using the "Conversions" objective.

Next, you'll need to select your target audience. You can target people based on their age, gender, interests, and location. You can also target people who have visited your website or engaged with your Facebook page.

Once you've selected your target audience, you can create your ad. You'll need to enter a headline, body text, and image. You can also add a call to action button.

When you're finished creating your ad, you can click on the "Publish" button. Your ad will then be approved and start running.

**Tracking Your Results**

The final step is to track your results. You can track your sales, traffic, and conversions in the Shopify dashboard. You can also use Facebook Analytics to track your ad performance.

**Conclusion**

Dropshipping can be a very lucrative business model, and it's possible to make a lot of money with very little investment. By following the steps in this article, you can start your own dropshipping business and start making money today.

**5 Hashtags**

* #Dropshipping
* #Shopify
* #facebookads
* #ecommerce
* #startup

Tôi thực sự có thể mong đợi kiếm được bao nhiêu từ việc thả xuống với quảng cáo trên Facebook trong 7 ngày?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock