Tips cách up áo lên merch by amazon mới nhất 2021 - 2022

conglocnicole

#merch của Amazon #T -T -SHIRT #design #print theo yêu cầu #Ec Commerce ** Cách tải lên áo sơ mi trên Merch mới nhất của Amazon 2021 - 2022 **

Merch by Amazon là một dịch vụ in theo yêu cầu cho phép bạn tạo và bán áo phông, hoodie và các sản phẩm khác được thiết kế tùy chỉnh của riêng bạn.Đó là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ các thiết kế của bạn, và đó cũng là một cách tuyệt vời để có được thiết kế của bạn được nhìn thấy bởi một đối tượng rộng hơn.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách tải lên áo sơ mi trên Merch mới nhất của Amazon Platform.Chúng tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc tạo tài khoản của bạn và thiết kế sản phẩm của bạn, để tải lên các thiết kế của bạn và nhận chúng được liệt kê để bán.

** 1.Tạo tài khoản Merch by Amazon **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Merch by Amazon.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Merch by Amazon và nhấp vào nút "Đăng ký".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Sau khi bạn đã xác minh địa chỉ email của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu tải lên các thiết kế của mình.

** 2.Thiết kế sản phẩm của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản merch của mình bằng tài khoản Amazon, bạn có thể bắt đầu thiết kế sản phẩm của mình.Bạn có thể sử dụng Merch by Amazon Design Tool để tạo ra các thiết kế của bạn.

Merch by Amazon Design Tool rất dễ sử dụng.Bạn có thể chọn từ nhiều mẫu khác nhau và bạn có thể tải lên hình ảnh và phông chữ của riêng mình.

** 3.Tải lên thiết kế của bạn **

Khi bạn đã thiết kế các sản phẩm của mình, bạn có thể tải chúng lên Merch bởi Amazon.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Sản phẩm" và sau đó nhấp vào nút "Tải lên thiết kế".

Bạn sẽ cần nhập một tiêu đề cho thiết kế của bạn, và bạn cũng có thể thêm một mô tả và giá cả.Bạn cũng có thể chọn loại sản phẩm, kích thước và màu sắc.

**4.Nhận thiết kế của bạn được liệt kê để bán **

Khi bạn đã tải lên các thiết kế của mình, bạn sẽ cần phải bán chúng để bán.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Sản phẩm" và sau đó nhấp vào nút "Liệt kê một sản phẩm".

Bạn sẽ cần nhập một tiêu đề sản phẩm, mô tả và giá cả.Bạn cũng có thể chọn loại sản phẩm, kích thước và màu sắc.

Bạn cũng có thể thêm một hình ảnh sản phẩm và bạn có thể chọn có nên cung cấp sản phẩm của mình dưới dạng đặt hàng trước hay không.

** 5.Quảng bá thiết kế của bạn **

Khi bạn đã liệt kê các thiết kế của mình để bán, bạn sẽ cần quảng bá chúng.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ chúng trên phương tiện truyền thông xã hội hoặc bằng cách gửi chúng đến danh sách email của bạn.

Bạn cũng có thể quảng bá các thiết kế của mình bằng cách sử dụng nền tảng quảng cáo của Amazon.Nền tảng quảng cáo của Amazon cho phép bạn tạo quảng cáo sẽ được hiển thị trên Amazon.

**Phần kết luận**

Merch của Amazon là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ các thiết kế của bạn.Thật dễ dàng để sử dụng, và đó là một cách tuyệt vời để thiết kế của bạn được nhìn thấy bởi nhiều đối tượng hơn.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #merch của Amazon
* #áo thun
* #thiết kế
* #In theo yêu cầu
* #Commerce
=======================================
#merch by Amazon #T-shirt #design #print on demand #ecommerce **How to Upload Shirts on the Latest Merch by Amazon 2021 - 2022**

Merch by Amazon is a print-on-demand service that allows you to create and sell your own custom-designed t-shirts, hoodies, and other products. It's a great way to make money from your designs, and it's also a great way to get your designs seen by a wider audience.

In this article, we'll show you how to upload shirts on the latest Merch by Amazon platform. We'll cover everything from creating your account and designing your products, to uploading your designs and getting them listed for sale.

**1. Create a Merch by Amazon Account**

The first step is to create a Merch by Amazon account. You can do this by visiting the Merch by Amazon website and clicking on the "Sign Up" button.

Once you've created your account, you'll need to verify your email address. After you've verified your email address, you'll be able to start uploading your designs.

**2. Design Your Products**

Once you've created your Merch by Amazon account, you can start designing your products. You can use the Merch by Amazon design tool to create your designs.

The Merch by Amazon design tool is easy to use. You can choose from a variety of templates, and you can upload your own images and fonts.

**3. Upload Your Designs**

Once you've designed your products, you can upload them to Merch by Amazon. To do this, click on the "Products" tab and then click on the "Upload a Design" button.

You'll need to enter a title for your design, and you can also add a description and a price. You can also choose the product type, the size, and the color.

**4. Get Your Designs Listed for Sale**

Once you've uploaded your designs, you'll need to get them listed for sale. To do this, click on the "Products" tab and then click on the "List a Product" button.

You'll need to enter a product title, a description, and a price. You can also choose the product type, the size, and the color.

You can also add a product image, and you can choose whether or not to offer your product as a pre-order.

**5. Promote Your Designs**

Once you've listed your designs for sale, you'll need to promote them. You can do this by sharing them on social media, or by sending them to your email list.

You can also promote your designs by using the Merch by Amazon advertising platform. The Merch by Amazon advertising platform allows you to create ads that will be displayed on Amazon.

**Conclusion**

Merch by Amazon is a great way to make money from your designs. It's easy to use, and it's a great way to get your designs seen by a wider audience.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #merch by Amazon
* #T-shirt
* #design
* #print on demand
* #ecommerce

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock