Tips Cách ủy quyền cửa hàng của Tophatter trong Keyouyun ERP - KeYouYun, global dropshipping software

sontungngoai

#Tophatter #Keeyun #Dropshipping #Ec Commerce #ebay ## Cách ủy quyền cho các cửa hàng topthatter trong Keeyun ERP

Keeyun ERP là một phần mềm dropshipping toàn cầu giúp bạn quản lý các cửa hàng trực tuyến của mình hiệu quả hơn.Nó cung cấp một loạt các tính năng, bao gồm thực hiện đơn hàng, quản lý hàng tồn kho và dịch vụ khách hàng.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách ủy quyền cho các cửa hàng hàng đầu của bạn trong Keeyun ERP.

** Bước 1: Tạo tài khoản topthatter **

Nếu bạn chưa có tài khoản TopHatter, bạn sẽ cần tạo một tài khoản trước khi bạn có thể bắt đầu bán trên nền tảng.Để làm điều này, hãy truy cập trang web TopHatter và nhấp vào nút "Đăng ký".Sau đó, bạn sẽ cần nhập địa chỉ email của mình, tạo mật khẩu và đồng ý với các điều khoản dịch vụ.

** Bước 2: Nhận khóa API của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản tophatter của mình, bạn sẽ cần phải lấy khóa API của mình.Để làm điều này, hãy truy cập trang "Cài đặt của tôi" và nhấp vào tab "Phím API".Sau đó, bạn sẽ thấy một danh sách các khóa API của bạn.Nhấp vào nút "Tạo khóa mới" để tạo khóa API mới.

** Bước 3: Nhập khóa API của bạn vào Keeyun ERP **

Bây giờ bạn có khóa API của mình, bạn có thể nhập nó trong Keeyun ERP.Để thực hiện việc này, hãy truy cập trang "Cài đặt" và nhấp vào tab "Topthatter".Trong trường "Khóa API", hãy nhập khóa API của bạn.

** Bước 4: ủy quyền cho các cửa hàng của bạn **

Bây giờ bạn đã nhập khóa API của mình vào Keeyun ERP, bạn có thể ủy quyền cho các cửa hàng của mình.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "Phản cấp cửa hàng".Sau đó, bạn sẽ được nhắc nhập URL cửa hàng cho mỗi cửa hàng hàng đầu của bạn.

Khi bạn đã ủy quyền cho các cửa hàng của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu bán sản phẩm trên tophatter bằng Keeyun ERP.

** Lợi ích của việc ủy quyền cho các cửa hàng topthatter của bạn trong Keeyun ERP **

Có một số lợi ích để ủy quyền cho các cửa hàng hàng đầu của bạn trong Keeyun ERP.Bao gồm các:

*** Quản lý tập trung: ** Keeyun ERP cho phép bạn quản lý tất cả các cửa hàng hàng đầu của bạn từ một nền tảng duy nhất.Điều này giúp bạn dễ dàng theo dõi các đơn đặt hàng, hàng tồn kho và dịch vụ khách hàng.
*** Thực hiện đơn hàng tự động: ** Keeyun ERP có thể tự động thực hiện các đơn đặt hàng từ các cửa hàng topthatter của bạn.Điều này giúp bạn tiết kiệm thời gian và tiền bạc, và đảm bảo rằng khách hàng của bạn nhận được đơn đặt hàng của họ một cách nhanh chóng.
*** Dịch vụ khách hàng được cải thiện: ** Keeyun ERP cho phép bạn cung cấp dịch vụ khách hàng tốt hơn cho khách hàng của bạn.Bạn có thể theo dõi các đơn đặt hàng, trả lời các câu hỏi và giải quyết các vấn đề nhanh chóng và dễ dàng.

Nếu bạn đang bán trên hàng đầu, thì bạn chắc chắn nên xem xét ủy quyền cho các cửa hàng của bạn trong Keeyun ERP.Đó là cách tốt nhất để quản lý các cửa hàng của bạn, thực hiện các đơn đặt hàng và cung cấp dịch vụ khách hàng.
=======================================
#Tophatter #Keeyun #Dropshipping #ecommerce #ebay ##How to authorize Tophatter stores in Keeyun ERP

Keeyun ERP is a global dropshipping software that helps you manage your online stores more efficiently. It offers a wide range of features, including order fulfillment, inventory management, and customer service. In this article, we will show you how to authorize your Tophatter stores in Keeyun ERP.

**Step 1: Create a Tophatter account**

If you don't already have a Tophatter account, you will need to create one before you can start selling on the platform. To do this, visit the Tophatter website and click on the "Sign Up" button. You will then need to enter your email address, create a password, and agree to the terms of service.

**Step 2: Get your API key**

Once you have created your Tophatter account, you will need to get your API key. To do this, go to the "My Settings" page and click on the "API Keys" tab. You will then see a list of your API keys. Click on the "Generate New Key" button to create a new API key.

**Step 3: Enter your API key in Keeyun ERP**

Now that you have your API key, you can enter it in Keeyun ERP. To do this, go to the "Settings" page and click on the "Tophatter" tab. In the "API Key" field, enter your API key.

**Step 4: Authorize your stores**

Now that you have entered your API key in Keeyun ERP, you can authorize your stores. To do this, click on the "Authorize Stores" button. You will then be prompted to enter the store URL for each of your Tophatter stores.

Once you have authorized your stores, you will be able to start selling products on Tophatter using Keeyun ERP.

**Benefits of authorizing your Tophatter stores in Keeyun ERP**

There are a number of benefits to authorizing your Tophatter stores in Keeyun ERP. These include:

* **Centralized management:** Keeyun ERP allows you to manage all of your Tophatter stores from a single platform. This makes it easy to track orders, inventory, and customer service.
* **Automated order fulfillment:** Keeyun ERP can automatically fulfill orders from your Tophatter stores. This saves you time and money, and ensures that your customers receive their orders quickly.
* **Improved customer service:** Keeyun ERP allows you to provide better customer service to your Tophatter customers. You can track orders, respond to inquiries, and resolve issues quickly and easily.

If you are selling on Tophatter, then you should definitely consider authorizing your stores in Keeyun ERP. It is the best way to manage your stores, fulfill orders, and provide customer service.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock