Cho mình hỏi Paypal add mail là gì vậy ??

nhuhonghuynh

#PayPal #AddMail #Email #Payments #Ec Commerce ## PayPal Thêm thư là gì?

PayPal Add Mail là một tính năng cho phép bạn thêm địa chỉ email mới vào tài khoản PayPal của bạn.Điều này có thể hữu ích nếu bạn muốn sử dụng một địa chỉ email khác cho tài khoản PayPal của bạn hoặc nếu bạn muốn thêm địa chỉ email mà bạn không sử dụng thường xuyên.

Để thêm địa chỉ email mới vào tài khoản PayPal của bạn, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab "Cài đặt".
3. Nhấp vào tab "Thông tin cá nhân".
4. Trong phần "Địa chỉ email", nhấp vào liên kết "Thêm địa chỉ email".
5. Nhập địa chỉ email mới mà bạn muốn thêm.
6. Nhấp vào nút "Thêm địa chỉ email".

Khi bạn đã thêm địa chỉ email mới vào tài khoản PayPal của mình, bạn sẽ nhận được email xác nhận.Bạn sẽ cần nhấp vào liên kết trong email xác nhận để xác minh địa chỉ email mới.

Khi địa chỉ email mới đã được xác minh, bạn có thể sử dụng nó để đăng nhập vào tài khoản PayPal của mình, nhận thanh toán PayPal và gửi thanh toán PayPal.

Dưới đây là một số lợi ích của việc sử dụng thư PayPal thêm:

* Bạn có thể sử dụng một địa chỉ email khác cho tài khoản PayPal của mình.Điều này có thể hữu ích nếu bạn muốn tách biệt địa chỉ email cá nhân của mình với tài khoản PayPal của bạn.
* Bạn có thể thêm một địa chỉ email mà bạn không sử dụng thường xuyên.Điều này có thể hữu ích nếu bạn chỉ muốn sử dụng PayPal cho một giao dịch cụ thể và bạn không muốn thêm địa chỉ email chính của mình vào tài khoản PayPal của mình.
* Bạn có thể nhận thanh toán PayPal đến một địa chỉ email khác.Điều này có thể hữu ích nếu bạn muốn nhận thanh toán PayPal cho một doanh nghiệp hoặc bên cạnh hối hả và bạn không muốn sử dụng địa chỉ email cá nhân của mình.
* Bạn có thể gửi thanh toán PayPal từ một địa chỉ email khác.Điều này có thể hữu ích nếu bạn muốn gửi thanh toán PayPal cho một doanh nghiệp hoặc sự hối hả bên cạnh và bạn không muốn sử dụng địa chỉ email cá nhân của mình.
=======================================
#PayPal #AddMail #Email #Payments #ecommerce ##What is Paypal Add mail?

Paypal Add mail is a feature that allows you to add a new email address to your Paypal account. This can be useful if you want to use a different email address for your Paypal account, or if you want to add an email address that you don't use often.

To add a new email address to your Paypal account, follow these steps:

1. Log in to your Paypal account.
2. Click on the "Settings" tab.
3. Click on the "Personal Information" tab.
4. Under the "Email Address" section, click on the "Add Email Address" link.
5. Enter the new email address that you want to add.
6. Click on the "Add Email Address" button.

Once you have added the new email address to your Paypal account, you will receive a confirmation email. You will need to click on the link in the confirmation email to verify the new email address.

Once the new email address has been verified, you can use it to log in to your Paypal account, receive Paypal payments, and send Paypal payments.

Here are some of the benefits of using Paypal Add mail:

* You can use a different email address for your Paypal account. This can be useful if you want to keep your personal email address separate from your Paypal account.
* You can add an email address that you don't use often. This can be useful if you only want to use Paypal for a specific transaction, and you don't want to add your main email address to your Paypal account.
* You can receive Paypal payments to a different email address. This can be useful if you want to receive Paypal payments for a business or side hustle, and you don't want to use your personal email address.
* You can send Paypal payments from a different email address. This can be useful if you want to send Paypal payments for a business or side hustle, and you don't want to use your personal email address.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock