How eBay Uses Cookies: Enhancing Your Experience

eBay95Feedback

#ebay #Cookies #privacy #UserExperience #Ec Commerce

## Làm thế nào eBay sử dụng cookie để nâng cao trải nghiệm của bạn

Khi bạn ghé thăm ebay, chúng tôi sử dụng cookie để giúp bạn có trải nghiệm tốt hơn.Cookies là các tệp nhỏ được lưu trữ trên máy tính hoặc thiết bị của bạn khi bạn truy cập trang web.Chúng được sử dụng để theo dõi hoạt động duyệt web của bạn và để ghi nhớ sở thích của bạn.

eBay sử dụng cookie cho nhiều mục đích khác nhau, bao gồm:

*** Cá nhân hóa trải nghiệm của bạn: ** Chúng tôi sử dụng cookie để ghi nhớ sở thích của bạn, chẳng hạn như cài đặt ngôn ngữ và tiền tệ của bạn.Điều này có nghĩa là bạn không phải nhập lại thông tin này mỗi khi bạn truy cập eBay.
*** Cải thiện trang web của chúng tôi: ** Chúng tôi sử dụng cookie để thu thập thông tin về cách bạn sử dụng trang web của chúng tôi.Điều này giúp chúng tôi cải thiện trang web và làm cho nó thân thiện hơn với người dùng.
*** Cung cấp cho bạn quảng cáo có liên quan: ** Chúng tôi sử dụng cookie để cung cấp quảng cáo có liên quan đến bạn.Điều này có nghĩa là bạn sẽ thấy quảng cáo cho các sản phẩm và dịch vụ mà bạn quan tâm.

Việc sử dụng cookie của eBay phải tuân theo chính sách bảo mật của chúng tôi.Bạn có thể tìm hiểu thêm về cách chúng tôi sử dụng cookie bằng cách đọc chính sách cookie của chúng tôi.

### Cách quản lý cookie

Bạn có thể quản lý cookie của mình bằng cách sử dụng các cài đặt trong trình duyệt của mình.Hầu hết các trình duyệt cho phép bạn chấp nhận, từ chối hoặc xóa cookie.Bạn cũng có thể đặt trình duyệt của mình để chặn cookie từ các trang web cụ thể.

Để biết thêm thông tin về cách quản lý cookie, vui lòng tham khảo tài liệu trợ giúp của trình duyệt.

### Câu hỏi thường gặp

** Cookie là gì? **

Cookies là các tệp nhỏ được lưu trữ trên máy tính hoặc thiết bị của bạn khi bạn truy cập trang web.Chúng được sử dụng để theo dõi hoạt động duyệt web của bạn và để ghi nhớ sở thích của bạn.

** Ebay sử dụng cookie như thế nào? **

eBay sử dụng cookie cho nhiều mục đích khác nhau, bao gồm:

* Cá nhân hóa trải nghiệm của bạn
* Cải thiện trang web của chúng tôi
* Cung cấp cho bạn quảng cáo có liên quan

** Làm thế nào tôi có thể quản lý cookie của tôi? **

Bạn có thể quản lý cookie của mình bằng cách sử dụng các cài đặt trong trình duyệt của mình.Hầu hết các trình duyệt cho phép bạn chấp nhận, từ chối hoặc xóa cookie.Bạn cũng có thể đặt trình duyệt của mình để chặn cookie từ các trang web cụ thể.

** Để biết thêm thông tin, vui lòng truy cập chính sách cookie của chúng tôi. **

### hashtags

* #ebay
* #bánh quy
* #sự riêng tư
* #kinh nghiệm người dùng
* #Commerce
=======================================
#ebay #Cookies #privacy #UserExperience #ecommerce

## How eBay Uses Cookies to Enhance Your Experience

When you visit eBay, we use cookies to help provide you with a better experience. Cookies are small files that are stored on your computer or device when you visit a website. They are used to track your browsing activity and to remember your preferences.

eBay uses cookies for a variety of purposes, including:

* **Personalizing your experience:** We use cookies to remember your preferences, such as your language and currency settings. This means that you don't have to re-enter this information every time you visit eBay.
* **Improving our website:** We use cookies to collect information about how you use our website. This helps us to improve the website and make it more user-friendly.
* **Providing you with relevant advertising:** We use cookies to deliver advertising that is relevant to you. This means that you will see ads for products and services that you are interested in.

eBay's use of cookies is subject to our Privacy Policy. You can find out more about how we use cookies by reading our Cookie Policy.

### How to Manage Cookies

You can manage your cookies by using the settings in your browser. Most browsers allow you to accept, reject, or delete cookies. You can also set your browser to block cookies from specific websites.

For more information on how to manage cookies, please refer to your browser's help documentation.

### FAQs

**What are cookies?**

Cookies are small files that are stored on your computer or device when you visit a website. They are used to track your browsing activity and to remember your preferences.

**How does eBay use cookies?**

eBay uses cookies for a variety of purposes, including:

* Personalizing your experience
* Improving our website
* Providing you with relevant advertising

**How can I manage my cookies?**

You can manage your cookies by using the settings in your browser. Most browsers allow you to accept, reject, or delete cookies. You can also set your browser to block cookies from specific websites.

**For more information, please visit our Cookie Policy.**

### Hashtags

* #ebay
* #Cookies
* #privacy
* #UserExperience
* #ecommerce

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock