Share How To Set Up Klarna for My Business (Quick and Easy!)

truongcamhanh

** Cách thiết lập Klarna cho doanh nghiệp của tôi (nhanh chóng và dễ dàng!) **

Klarna là một tùy chọn thanh toán phổ biến cho phép khách hàng thanh toán cho các giao dịch mua của họ theo từng đợt.Đó là một cách tuyệt vời để thu hút khách hàng mới và tăng doanh số, nhưng việc thiết lập Klarna cho doanh nghiệp của bạn có thể hơi khó khăn.

Trong bài viết này, tôi sẽ hướng dẫn bạn trong quá trình thiết lập Klarna cho doanh nghiệp của bạn, từng bước.Tôi cũng sẽ cung cấp các mẹo về cách sử dụng Klarna để tăng doanh số của bạn.

** Bước 1: Tạo tài khoản Klarna **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Klarna.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Klarna và nhấp vào nút "Đăng ký".

Bạn sẽ cần cung cấp tên doanh nghiệp, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.Bạn cũng sẽ cần nhập địa chỉ doanh nghiệp và số điện thoại của mình.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể đăng nhập và bắt đầu thiết lập tích hợp Klarna của mình.

** Bước 2: Kết nối tài khoản Klarna của bạn với trang web của bạn **

Bước tiếp theo là kết nối tài khoản Klarna của bạn với trang web của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách sử dụng API Klarna.

API Klarna là một tập hợp các công cụ cho phép bạn tích hợp Klarna với trang web của mình.Bạn có thể sử dụng API để thêm các tùy chọn thanh toán Klarna vào trang thanh toán của mình, theo dõi đơn đặt hàng và quản lý thanh toán của bạn.

Klarna cung cấp các hướng dẫn chi tiết về cách kết nối tài khoản Klarna của bạn với trang web của bạn.Bạn có thể tìm thấy các hướng dẫn này trên trang web Klarna.

** Bước 3: Thiết lập các tùy chọn thanh toán Klarna của bạn **

Khi bạn đã kết nối tài khoản Klarna của mình với trang web của mình, bạn có thể bắt đầu thiết lập các tùy chọn thanh toán của mình.

Klarna cung cấp nhiều tùy chọn thanh toán, bao gồm:

*** Thanh toán trong 4: ** Khách hàng có thể trả tiền cho việc mua hàng của họ theo bốn phần bằng nhau.
*** Thanh toán trong 30 ngày: ** Khách hàng có thể trả tiền cho các giao dịch mua của họ trong vòng 30 ngày.
*** Thanh toán theo thời gian: ** Khách hàng có thể trả tiền cho các giao dịch mua của họ theo thời gian, với lãi suất.

Bạn có thể chọn tùy chọn thanh toán nào bạn muốn cung cấp trên trang web của mình.Bạn cũng có thể đặt lãi suất cho tùy chọn thanh toán theo thời gian của bạn.

** Bước 4: Bắt đầu chấp nhận thanh toán Klarna **

Khi bạn đã thiết lập các tùy chọn thanh toán Klarna của mình, bạn có thể bắt đầu chấp nhận thanh toán Klarna trên trang web của mình.

Khi khách hàng kiểm tra, họ sẽ có thể chọn Klarna làm phương thức thanh toán của họ.Klarna sau đó sẽ xác minh thông tin của khách hàng và xử lý thanh toán.

Bạn sẽ nhận được tiền từ việc bán hàng trực tiếp từ Klarna.

** Bước 5: Theo dõi đơn đặt hàng Klarna của bạn **

Klarna cung cấp một bảng điều khiển nơi bạn có thể theo dõi các đơn đặt hàng của mình.Bạn có thể thấy trạng thái của từng đơn đặt hàng, cũng như các khoản thanh toán đã được thực hiện.

Bạn cũng có thể sử dụng bảng điều khiển để xuất các đơn đặt hàng của mình sang tệp CSV.Điều này có thể hữu ích cho mục đích kế toán.

** Mẹo sử dụng Klarna để tăng doanh số của bạn **

Klarna là một cách tuyệt vời để thu hút khách hàng mới và tăng doanh số.Dưới đây là một vài mẹo để sử dụng Klarna để tăng doanh số của bạn:

*** Thúc đẩy Klarna trên trang web của bạn. ** Đảm bảo quảng bá Klarna trên trang web của bạn để khách hàng biết rằng bạn chấp nhận nó như một phương thức thanh toán.Bạn có thể thêm logo Klarna vào trang thanh toán của bạn hoặc bạn có thể bao gồm một liên kết đến trang web Klarna trong các tài liệu tiếp thị của bạn.
*** Cung cấp Klarna như một tùy chọn thanh toán cho tất cả các sản phẩm của bạn. ** Càng nhiều sản phẩm bạn cung cấp Klarna như một tùy chọn thanh toán cho, khách hàng càng có khả năng sử dụng nó.
*** Giáo dục khách hàng của bạn về Klarna. ** Một số khách hàng có thể không quen thuộc với Klarna, vì vậy điều quan trọng là phải giáo dục họ về cách thức hoạt động.Bạn có thể làm điều này bằng cách thêm một trang Câu hỏi thường gặp vào trang web của bạn hoặc bằng cách tạo một bài đăng trên blog về Klarna.

Klarna là một tùy chọn thanh toán tuyệt vời có thể giúp bạn thu hút khách hàng mới và tăng doanh số.Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể tận dụng tối đa Klarna và sử dụng nó để phát triển doanh nghiệp của bạn.

** Hashtags: **

* #klarna
* #Payments
* #Commerce
* #bán lẻ
* #việc kinh doanh
=======================================
**How to Set Up Klarna for My Business (Quick and Easy!)**

Klarna is a popular payment option that allows customers to pay for their purchases in installments. It's a great way to attract new customers and boost sales, but setting up Klarna for your business can be a bit tricky.

In this article, I'll walk you through the process of setting up Klarna for your business, step-by-step. I'll also provide tips on how to use Klarna to increase your sales.

**Step 1: Create a Klarna account**

The first step is to create a Klarna account. You can do this by visiting the Klarna website and clicking on the "Sign Up" button.

You'll need to provide your business name, email address, and password. You'll also need to enter your business address and phone number.

Once you've created your account, you'll be able to log in and start setting up your Klarna integration.

**Step 2: Connect your Klarna account to your website**

The next step is to connect your Klarna account to your website. You can do this by using the Klarna API.

The Klarna API is a set of tools that allow you to integrate Klarna with your website. You can use the API to add Klarna payment options to your checkout page, track your orders, and manage your payments.

Klarna provides detailed instructions on how to connect your Klarna account to your website. You can find these instructions on the Klarna website.

**Step 3: Set up your Klarna payment options**

Once you've connected your Klarna account to your website, you can start setting up your payment options.

Klarna offers a variety of payment options, including:

* **Pay in 4:** Customers can pay for their purchases in four equal installments.
* **Pay in 30 days:** Customers can pay for their purchases within 30 days.
* **Pay over time:** Customers can pay for their purchases over time, with interest.

You can choose which payment options you want to offer on your website. You can also set the interest rates for your pay over time option.

**Step 4: Start accepting Klarna payments**

Once you've set up your Klarna payment options, you can start accepting Klarna payments on your website.

When a customer checks out, they'll be able to choose Klarna as their payment method. Klarna will then verify the customer's information and process the payment.

You'll receive the funds from the sale directly from Klarna.

**Step 5: Track your Klarna orders**

Klarna provides a dashboard where you can track your orders. You can see the status of each order, as well as the payments that have been made.

You can also use the dashboard to export your orders to a CSV file. This can be helpful for accounting purposes.

**Tips for using Klarna to increase your sales**

Klarna is a great way to attract new customers and boost sales. Here are a few tips for using Klarna to increase your sales:

* **Promote Klarna on your website.** Make sure to promote Klarna on your website so that customers know that you accept it as a payment method. You can add a Klarna logo to your checkout page, or you can include a link to the Klarna website in your marketing materials.
* **Offer Klarna as a payment option for all of your products.** The more products you offer Klarna as a payment option for, the more likely customers are to use it.
* **Educate your customers about Klarna.** Some customers may not be familiar with Klarna, so it's important to educate them about how it works. You can do this by adding a FAQ page to your website, or by creating a blog post about Klarna.

Klarna is a great payment option that can help you attract new customers and boost sales. By following these tips, you can get the most out of Klarna and use it to grow your business.

**Hashtags:**

* #klarna
* #Payments
* #ecommerce
* #retail
* #Business

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock