Share I EXPLODED a New Tiktok Shop WITHOUT Any Followers

Ebaybts171

#Tiktok #Shop #growth #Ec Commerce #marketing ** Làm thế nào tôi đã phát triển cửa hàng tiktok của mình lên 100k người theo dõi trong 3 tháng mà không có bất kỳ người theo dõi nào **

Tiktok là một nền tảng truyền thông xã hội đang nhanh chóng trở thành một trong những nơi phổ biến nhất để mua sắm.Với các video ngắn, hấp dẫn và các tính năng mua sắm dễ sử dụng, Tiktok là một cách tuyệt vời để tiếp cận khách hàng mới và phát triển doanh nghiệp của bạn.

Nếu bạn chưa quen với Tiktok, hoặc nếu bạn đang vật lộn để phát triển theo sau, đừng lo lắng.Tôi sẽ chia sẻ với bạn chính xác cách tôi phát triển cửa hàng Tiktok của mình từ 0 đến 100 nghìn người theo dõi chỉ trong 3 tháng.

** 1.Tạo nội dung chất lượng cao **

Bước đầu tiên để phát triển cửa hàng Tiktok của bạn là tạo ra nội dung chất lượng cao mà khán giả của bạn sẽ yêu thích.Điều này có nghĩa là tạo ra các video hấp dẫn, nhiều thông tin và hấp dẫn trực quan.

Khi bạn đang tạo video, hãy nghĩ về những gì khán giả của bạn muốn xem.Những loại sản phẩm họ sẽ quan tâm?Những loại thông tin họ sẽ thấy hữu ích?

Khi bạn biết khán giả của bạn muốn gì, bạn có thể bắt đầu tạo các video thu hút họ.Hãy chắc chắn rằng các video của bạn được chỉnh sửa tốt và hấp dẫn trực quan, và sử dụng các chú thích và hashtag hấp dẫn để điều khiển lưu lượng truy cập đến cửa hàng của bạn.

** 2.Sử dụng các tính năng mua sắm của Tiktok **

Tiktok có một số tính năng mua sắm tích hợp mà bạn có thể sử dụng để quảng bá sản phẩm của mình và tăng doanh số.Những tính năng này bao gồm:

* Thẻ sản phẩm: Bạn có thể thêm thẻ sản phẩm vào video của mình để người xem có thể dễ dàng tìm thấy và mua các sản phẩm bạn có.
* Liên kết mua sắm: Bạn có thể thêm các liên kết mua sắm vào video của mình để người xem có thể nhấp trực tiếp vào trang sản phẩm của bạn.
* Mua sắm trực tiếp: Bạn có thể sử dụng Tiktok Live để bán sản phẩm trực tiếp cho khán giả của mình.

Bằng cách sử dụng các tính năng mua sắm của Tiktok, bạn có thể giúp đối tượng của mình dễ dàng tìm và mua các sản phẩm bạn có.Điều này sẽ giúp bạn tăng doanh số và tiếp cận khách hàng mới.

** 3.Quảng bá cửa hàng tiktok của bạn trên các nền tảng khác **

Ngoài việc sử dụng các tính năng mua sắm tích hợp của Tiktok, bạn cũng có thể quảng bá cửa hàng Tiktok của mình trên các nền tảng khác.Điêu nay bao gôm:

* Trang web của bạn: Thêm một liên kết đến cửa hàng Tiktok của bạn trên trang web của bạn để khách truy cập trang web của bạn có thể dễ dàng tìm thấy nó.
* Phương tiện truyền thông xã hội: Chia sẻ liên kết đến cửa hàng Tiktok của bạn trên các kênh truyền thông xã hội khác của bạn.
* Tiếp thị qua email: Bao gồm các liên kết đến cửa hàng Tiktok của bạn trong các chiến dịch tiếp thị qua email của bạn.

Bằng cách quảng bá cửa hàng Tiktok của bạn trên các nền tảng khác, bạn có thể tiếp cận đối tượng rộng hơn và tăng doanh số của mình.

**4.Sử dụng quảng cáo tiktok **

Nếu bạn muốn tăng tốc độ tăng trưởng của cửa hàng Tiktok của bạn, bạn có thể sử dụng quảng cáo Tiktok.Quảng cáo Tiktok là một cách tuyệt vời để tiếp cận khách hàng mới và quảng bá các sản phẩm cụ thể.

Khi tạo quảng cáo Tiktok, bạn có thể nhắm mục tiêu đối tượng của mình dựa trên nhân khẩu học, sở thích và hành vi.Bạn cũng có thể đặt ngân sách và lịch trình cho quảng cáo của bạn.

Quảng cáo Tiktok có thể là một cách tuyệt vời để tiếp cận khách hàng mới và tăng doanh số của bạn.Tuy nhiên, điều quan trọng cần lưu ý là quảng cáo Tiktok có thể tốn kém.

** 5.Kiên nhẫn**

Phát triển một cửa hàng tiktok cần có thời gian và công sức.Đừng mong đợi sẽ đi từ 0 đến 100 nghìn người theo dõi qua đêm.Chỉ cần tiếp tục tạo nội dung chất lượng cao, sử dụng các tính năng mua sắm của Tiktok và quảng bá cửa hàng của bạn trên các nền tảng khác.Với thời gian và công sức, cuối cùng bạn sẽ thấy cửa hàng Tiktok của bạn phát triển.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho cửa hàng Tiktok của mình: **

* #Tiktokshop
* #Tiktokshopping
* #tiktokseller
* #tiktokbusiness
* #tiktokentrepreneur
=======================================
#Tiktok #Shop #growth #ecommerce #marketing **How I Grew My TikTok Shop to 100k Followers in 3 Months Without Any Followers**

TikTok is a social media platform that is quickly becoming one of the most popular places to shop. With its short, engaging videos and easy-to-use shopping features, TikTok is a great way to reach new customers and grow your business.

If you're new to TikTok, or if you're struggling to grow your following, don't worry. I'm going to share with you exactly how I grew my TikTok shop from 0 to 100k followers in just 3 months.

**1. Create high-quality content**

The first step to growing your TikTok shop is to create high-quality content that your audience will love. This means creating videos that are engaging, informative, and visually appealing.

When you're creating videos, think about what your audience would want to see. What kind of products would they be interested in? What kind of information would they find helpful?

Once you know what your audience wants, you can start creating videos that appeal to them. Make sure your videos are well-edited and visually appealing, and use engaging captions and hashtags to drive traffic to your shop.

**2. Use TikTok's shopping features**

TikTok has a number of built-in shopping features that you can use to promote your products and grow your sales. These features include:

* Product tags: You can add product tags to your videos so that viewers can easily find and purchase the products you're featuring.
* Shopping links: You can add shopping links to your videos so that viewers can click directly to your product page.
* Live shopping: You can use TikTok Live to sell products directly to your audience.

By using TikTok's shopping features, you can make it easy for your audience to find and purchase the products you're featuring. This will help you to grow your sales and reach new customers.

**3. Promote your TikTok shop on other platforms**

In addition to using TikTok's built-in shopping features, you can also promote your TikTok shop on other platforms. This includes:

* Your website: Add a link to your TikTok shop on your website so that your website visitors can easily find it.
* Social media: Share links to your TikTok shop on your other social media channels.
* Email marketing: Include links to your TikTok shop in your email marketing campaigns.

By promoting your TikTok shop on other platforms, you can reach a wider audience and grow your sales.

**4. Use TikTok ads**

If you want to speed up the growth of your TikTok shop, you can use TikTok ads. TikTok ads are a great way to reach new customers and promote specific products.

When creating TikTok ads, you can target your audience based on demographics, interests, and behavior. You can also set a budget and schedule for your ads.

TikTok ads can be a great way to reach new customers and grow your sales. However, it's important to note that TikTok ads can be expensive.

**5. Be patient**

Growing a TikTok shop takes time and effort. Don't expect to go from 0 to 100k followers overnight. Just keep creating high-quality content, using TikTok's shopping features, and promoting your shop on other platforms. With time and effort, you'll eventually see your TikTok shop grow.

**Here are 5 hashtags that you can use for your TikTok shop:**

* #Tiktokshop
* #Tiktokshopping
* #tiktokseller
* #tiktokbusiness
* #tiktokentrepreneur

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock